ફેમિલી કોમેડી શો તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્માહ અવારનવાર ચર્ચામાં રહે છે. આ શોની સૌથી ખાસ વાત એ છે કે તેમાં દેખાતા દરેક પાત્રને ચાહકોમાં પણ ખૂબ પસંદ કરવામાં આવે છે. પછી તે જેઠાબલની પત્ની દયાબેન હોય કે તેમના ક્રશ બબીતા ​​જી. આ પાત્રોની સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ ચર્ચા થાય છે. તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્માહમાં બબીતા ​​જીની ભૂમિકા નિભાવનારી અભિનેત્રી મુનમુન દત્તા હંમેશા સોશિયલ મીડિયા દ્વારા તેના ચાહકો સાથે જોડાયેલી રહે છે. અવારનવાર તેની તસ્વીરો ફેંસ સાથે શેર કરતી રહે છે.

Image Credit

મુનમુન દત્તાનો બોલ્ડ અને ગ્લેમરસ અવતાર હંમેશાં સમાચારોમાં રહે છે. તાજેતરમાં, તેણે ઇંસ્ટાગ્રામ પર પોતાની કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે, જે હવે દરેક જગ્યાએ આવરી લેવામાં આવી છે. તેની આ તસ્વીરો ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહી છે.

Image Credit

આ તસવીરોમાં મુનમુન દત્તા એનિમલ પ્રિન્ટ ડ્રેસમાં જોવા મળી રહી છે, જે તેના પર એકદમ સુંદર લાગી રહી છે. મુનમુન દત્તાનો આ અવતાર તેના ચાહકોમાં ખૂબ પસંદ આવી રહ્યો છે. તેનો આ લૂક સોશિયલ મીડિયા પર ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહ્યો છે.

Image Credit

ઘણા વપરાશકર્તાઓએ ટિપ્પણી કરતી વખતે મુનમુનની પ્રશંસા માટે પુલ બાંધ્યા છે. તે જ સમયે, કેટલાક વપરાશકર્તાઓ તેના રહસ્ય વિશે મજાક પણ કરી રહ્યા છે. લોકો તેનાં આ લૂકની ખુબ જ પ્રસંસા કરી રહ્યા છે. અને સતત પ્રેમ આપી રહ્યા છે.

Image Credit

મુનમુને આ ફોટોશૂટમાં ખૂબ સિઝલિંગ પોઝ આપ્યા છે. આ સાથે જ તેના ડ્રેસ અને સ્ટાઇલની સાથે તેની સ્ટાઇલ પણ ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. તારક મહેતા શો માં બબીતા ની ભૂમિકા ખુબ જ ફેમસ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *