સોનુ સૂદે બોલીવુડની સાથે લોકોના મગજમાં પણ ખૂબ માન મેળવ્યું છે. તેણે કોરોના રોગચાળામાં નીચલા વર્ગને જે રીતે ટેકો આપ્યો છે તે ખૂબ જ પ્રશંસનીય છે. તેઓએ તમામ પ્રયાસો કર્યા છે જેથી પરપ્રાંતિય મજૂરો સુરક્ષિત રીતે તેમના ઘરે પહોંચી શકે. તે કેટલા ચહેરાઓ જાણી શકતું નથી તેના પર ખુશી લાવ્યો છે. આ દરમિયાન, તેમણે ઘણા બાળકોના શિક્ષણ ખર્ચ પણ જાતે જ લીધા છે. તેઓ દરેક કાર્ય યોગ્ય રીતે કરી રહ્યા છે, જેમાં મોટી સરકાર નિષ્ફળ ગઈ છે. તે ખરેખર એક મસિહાની જેમ લોકોને મદદ કરી રહ્યો છે.

Image Credit

તાજેતરમાં જ સોનુ સૂદે તેની કોરોના ટેસ્ટ કરાવી હતી અને તે સકારાત્મક જોવા મળ્યો હતો. એકાંત અને દવાઓ પછી, તે હવે નકારાત્મક છે અને સંપૂર્ણ સ્વસ્થ છે. આ સમાચાર તેણે તેના બધા ચાહકોને ઇન્સ્ટાગ્રામ દ્વારા આપ્યા છે. સોનુ વિશે આપણે બધા સારી રીતે જાણીએ છીએ પરંતુ સોનુનો પરિવાર લાઈમલાઈટ અને મીડિયાથી દૂર રહેવાનું પસંદ કરે છે. તો ચાલો આજે વાત કરીએ સોનુની પત્ની સોનાલી સૂદ વિશે, જે ખૂબ જ સુંદર છે.

Image Credit

મહેરબાની કરીને કહો કે સોનુ સૂદ અને સોનાલી સૂદ કોલેજના દિવસો દરમિયાન પહેલી વાર એકબીજાને મળ્યા હતા. તે સમયે સોનુ નાગપુરની યશવંતરાવ ચવ્હાણ કોલેજ ofફ એન્જિનિયરિંગ (વાયસીસીઈ) થી એન્જિનિયરિંગ કરી રહ્યો હતો અને તે જ સમયે સોનાલી એ જ શહેરમાંથી એમબીએનો અભ્યાસ કરતી હતી. બંને ક theલેજના સંબંધમાં મળ્યા અને સોનાલીની સુંદરતા જોઇને જ સોનુ તેમને પસંદ કરવાનું શરૂ કરી દીધું. જ્યારે સોનુ એક પંજાબી પરિવારનો છે, જ્યારે સોનાલી તેલુગુ પરિવારની છે. બંનેમાં ઘણા અસંમતિ હોવા છતાં, તેઓ એકબીજાને ખૂબ પસંદ કરતા.

Image Credit

જોકે સોનુ અને સોનાલીએ ઘણાં વર્ષો સુધી ડેટિંગ પછી લગ્ન કરવાનું નક્કી કર્યું હતું, તે સમયે સોનુએ ફિલ્મોમાં પ્રવેશ કર્યો ન હતો. સોનાલી હજી તેમની સાથે ઉભી હતી અને 25 સપ્ટેમ્બર 1996 માં તેમના લગ્ન થયાં. લગ્ન બાદ સોનુએ પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત મોડેલિંગમાં કરી હતી અને તે ફિલ્મો મેળવવા માટે સંઘર્ષ કરી રહી હતી. આ મુશ્કેલ સમયમાં સોનાલી એક્ટરને છોડતી નહોતી અને તેની સાથે મુંબઇના એક રૂમમાં રોકાઈ હતી. સોનાલીને ખબર નહોતી કે તે એક્ટર બનશે કે નહીં, પરંતુ તે ઈચ્છતી હતી કે સોનુ તેનું દરેક સપનું પૂરું કરે. તે ખરેખર તેના પ્રેમમાં હતી, એનું પરિણામ એ આવ્યું કે સોનુ આજે બોલિવૂડ સ્ટાર છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *