તમે ઘણી વાર બોલીવુડ અભિનેત્રીઓને ઘણી જગ્યાએ Oops  મુવમેન્ટનો શિકાર બનતા જોયા હશે. આવી સ્થિતિમાં ટ્રોલરોને તે સ્ટાર્સને ટ્રોલ કરવાની સોશ્યલ મીડિયા પર એક સુવર્ણ તક મળે છે. હાલમાં જ કાંટાની લેગી ગર્લ અને બિગ બોસ ફેમ એક્ટ્રેસ શેફાલી જરીવાલા આવી ક્ષણનો શિકાર બની હતી. હકીકતમાં, શેફાલી જરીવાલા તાજેતરમાં જ પતિ પરાગ ત્યાગી સાથે રજા પર માલદીવ ગઈ હતી. ત્યાંથી તેણે તેના પ્રવાસના કેટલાક વીડિયો અને ફોટા તેના સોશ્યલ મીડિયા પ્લેટફોર્મ પર શેર કર્યા છે. તે જ સમયે, તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક વિડિઓ છે જે ઇન્ટરનેટ પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

ખરેખર, શેફાલીએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં તે પતિ પરાગ ત્યાગી સાથે ક્રુઝ પર ટાઇટેનિક સાથે પોઝ આપતી જોવા મળી રહી છે. વીડિયોમાં શેફાલીએ લેસ સ્ટાઇલનો વ્હાઇટ ડ્રેસ ડેબ્યૂ કર્યો. વીડિયોમાં પોઝ આપતી વખતે, ભારે પવનને કારણે, તેનો ડ્રેસ ઉડવાનું શરૂ થયું અને શેફાલી ઓપ્સ મુવમેન્ટ શિકાર બની. જોકે આ ક્ષણે, શેફાલી પણ મોટા પાટનગરના હેન્ડલ સાથે જોવા મળી રહી છે.

તે ક્ષણ હોવા છતાં, વીડિયોમાં શેફાલીની બોલ્ડ શૈલી જોવા મળી હતી અને તેનું કોઈ ધ્યાન ગયું ન હતું. તે પછી શેફાલીએ પણ તેનો આ વીડિયો ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો હતો. ભલે શેફાલીએ આ પળને બોલ્ડ રીતે હેન્ડલ કરી, પરંતુ ઇન્ટરનેટ પર યુઝર્સે શેફાલીના આ મોમેન્ટને હાથ નીચે લઇને એક્ટ્રોસને ટ્રોલ કરવાનું શરૂ કર્યું.

ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે સોશ્યલ મીડિયા પર યુઝર્સે શેફાલીને ટ્રોલ કરી હતી અને ઘણી વાહિયાત ટિપ્પણીઓ પણ કરી હતી. કેટલાક વપરાશકર્તાએ લખ્યું, “પવન ફૂંકો.” બીજા વપરાશકર્તાએ લખ્યું, “આપણે તે બધું જોયું છે.” ત્યારબાદ એક વપરાશકર્તાએ લખ્યું, ‘જાએ યે હૈ પવન લો.’ બીજી બાજુ, ઘણા તારાઓએ શેફાલીની વિડિઓ શેર કરી તેના પર ટિપ્પણી કરી, તેણે તેના દંભની પ્રશંસા કરી.

શેફાલી જરીવાલાના આગામી પ્રોજેક્ટ્સ વિશે વાત કરવામાં આવે તો આ દિવસોમાં અભિનેત્રી રોહિત શેટ્ટીના શો ‘ખત્રન કે ખિલાડી 11’ વિશે ચર્ચામાં છે. અહેવાલો અનુસાર, શેફાલી જરીવાલાને શોની 11 મી સિઝન માટે સાઇન કરવામાં આવી છે, જોકે અભિનેત્રીએ હજી સુધી તેની સત્તાવાર પુષ્ટિ કરી નથી.

તમને જણાવી દઈએ કે શેફાલી જરીવાલા બિગ બોસની સીઝન 13 માં જોવા મળી હતી. ‘કાંતા લગા’ આલ્બમથી તેની મજબૂત ઓળખ બનાવનારી શેફાલી જરીવાલા તેની વાસ્તવિક જિંદગીમાં ઘણી ઠંડી છે અને તે બિગ બોસમાં ઘણા સમય પછી સ્ક્રીન પર દેખાઇ હતી. શેફાલી સલમાન ખાન અને પ્રિયંકા ચોપડાની ફિલ્મ મુઝસે શાદી કરોગીમાં પણ કામ કરી ચૂકી છે. આ ફિલ્મમાં શેફાલીએ ઇલેક્ટ્રિક ભૂમિકા ભજવી હતી. આ સિવાય અભિનેત્રી અલ્ટ બાલાજી પર આવી રહેલી વેબસાઇટ ‘બૂ’ માં પણ કામ કરી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *