ફિલ્મ ઉદ્યોગમાં ઘણી વખત સ્ટાર કિડ્સ માટે તેની ટીકા કરવામાં આવે છે, પરંતુ સારા અલી ખાન એક અભિનેત્રી છે જેણે પોતાની એક અલગ ઓળખ બનાવી લીધી છે. સારાએ એક પછી એક ઘણી હિટ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. આ જ કારણ છે કે તેની ફેન ફોલોઇંગ પણ ઘણી વધારે છે. હવે સૈફ અલી ખાનની બહેન સબા અલી ખાન પટૌડીએ સારાની આવી તસવીર શેર કરી છે જેને ચાહકો પસંદ કરી રહ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sara Ali Khan (@saraalikhan95)

આ તસવીર સારા અલી ખાનના બાળપણની છે. આમાં સારાને ઓળખવું ઘણા લોકો માટે મુશ્કેલ બની ગયું છે. સારા તેમાં બેઠા છે અને તે તેની કાકી એટલે કે સબા તરફ જોઈ રહી છે. તેને શેર કરતાં સબા અલી ખાને લખ્યું, ‘મને કહો, આ કોણ છે? મેં ક્લિક કરી.’ નાની સારા અલી ખાન ખૂબ જ ક્યૂટ લાગે છે. આ તસવીર સાબા અલી ખાન પટૌડીએ પણ ક્લિક કરી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Saba (@sabapataudi)

આ પહેલીવાર નથી જ્યારે સબા અલી ખાન પટૌડીએ તેમના પરિવારના કોઈ બાળકનું બાળપણની તસવીર શેર કરી છે. આ અગાઉ સબાએ પણ ઇબ્રાહિમ અલી ખાનની તસવીર શેર કરી હતી. આ તસવીર જોઈને ચાહકો પણ ચોંકી ગયા હતા અને કેટલાક લોકોએ ઇબ્રાહિમને સૈફ અલી ખાનનું બાળપણ કહ્યું હતું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Saba (@sabapataudi)

સારા અલી ખાને હાલમાં જ માતા અમૃતા સિંહ સાથેની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરી હતી. બંને કાશ્મીરના ગુલમર્ગ ગયા હતા. વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો સારા અલી ખાન અક્ષર કુમાર અને ધનુષની સાથે અટરંગી રેમાં જોવા મળશે. હમણાં સુધી, ફિલ્મની રિલીઝની તારીખ 6 ઓગસ્ટ 2021 ની નક્કી કરવામાં આવી છે. જો કે, કોરોનાની સ્થિતિ બેકાબૂ બન્યા પછી, ઘણી ફિલ્મોની રજૂઆત મોકૂફ રાખવામાં આવી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *