અભિનેત્રી નીતુ કપૂરે શનિવારે તેના નવા મિત્રની તસવીર શેર કરી હતી અને આ તસવીરમાં તેમની વચ્ચેની સામાન્ય કડી અભિનેત્રી આલિયા ભટ્ટ છે. નીતુએ ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર આલિયાની સફેદ પર્શિયન બિલાડી એડવર્ડની તસવીર પોસ્ટ કરી છે. આ પહેલીવાર છે જ્યારે નીતુએ આલિયાની પાલતુ બિલાડીની તસવીર શેર કરી છે.

નીતુએ આ તસવીર સાથે લખ્યું, મારી નવી મિત્ર એડવર્ડ ફ્રેન્ડશીપ, જેની શરૂઆત આંખ મીંચીને થઈ.

Image Credit

બોલિવૂડ કોરિડોરમાં એવું માનવામાં આવે છે કે આલિયા હાલમાં નીતુના પુત્ર અને અભિનેતા રણબીર કપૂરને ડેટ કરી રહી છે. આલિયા આ મહિનાની શરૂઆતમાં કોવિડ -19 પોઝિટિવ હોવાનું જાણવા મળ્યું હતું, ત્યારબાદ તેણે પોતાને અલગ કરી દીધી હતી. નીતુ ડિસેમ્બરમાં વાયરસનો શિકાર બની હતી, જ્યારે રણબીરને પણ ગયા મહિને કોરોના ચેપ લાગ્યો હતો.

Image Credit

દરમિયાન, ફિલ્મના કામની વાત કરીએ તો આલિયા પાસે ઘણી ફિલ્મો છે. તે સંજય લીલા ભણસાલીની ફિલ્મ ‘ગંગુબાઈ કાઠિયાવાડી’માં જોવા મળશે. આ ફિલ્મ 30 જુલાઇના રોજ સ્ક્રીન પર પડવાની છે. તે અયાન મુખર્જીના બ્રહ્માસ્ત્રનો પણ એક ભાગ છે, જેમાં રણબીર સિવાય અમિતાભ બચ્ચન અને નાગાર્જુન જેવા દિગ્ગજ કલાકારો છે.

Image Credit

આલિયા એસ.એસ. કરામ જોહરની ગાદી અને જસમીતની ‘ડાર્લિંગ્સ’માં પણ રાજામૌલીની આરઆરઆર જોવા મળશે. તે જ સમયે, નીતુ આગામી ફિલ્મ ‘જુગ જુગ જીયો’માં જોવા મળશે, જ્યારે રણબીર બ્રહ્માસ્ત્ર ઉપરાંત શમશેરામાં જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *