અભિનેત્રી મૌની રોય સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને ઘણીવાર તેના ફોટા અને વીડિયો ફેન્સ માટે શેર કરે છે. આવી સ્થિતિમાં મૌનીએ તાજેતરમાં તેના કેટલાક ફોટા ઇન્સ્ટા પર શેર કર્યા છે. જેમાં તે સૂર્યાસ્તની મજા માણતી જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

મૌની રોયે પિંક ડ્રેસ પહેર્યો છે, જેમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. ચાહકો મૌની રોયની સ્ટાઇલને પસંદ કરી રહ્યા છે અને પસંદ અને કમેન્ટ્સ દ્વારા તેમનો પ્રેમ વ્યક્ત કરી રહ્યા છે. ચાહકો તેને ખુબ જ પસંદ કરી રહ્યા છે, જો કે ફેંસને મોની ખુબ જ પસંદ છે.

Image Credit

મૌની રોયે તસવીરો સાથે કેપ્શનમાં લખ્યું છે- ‘પૃથ્વી પર એટલું પ્રેમ કરો જેટલું તમે તમારી જાતને પ્રેમ કરશો.’ અમને જણાવી દઈએ કે મૌનીએ અત્યાર સુધીમાં ઇન્સ્ટાગ્રામ પર કુલ 1885 પોસ્ટ કરી છે. મૌની પછી સોશિયલ મીડિયા વપરાશકર્તાઓ 16.8 મિલિયન છે.

Image Credit

આ પહેલીવાર નથી જ્યારે ચાહકો મૌનીની તસવીરોને અપાર પ્રેમ આપી રહ્યા છે અને સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ શેર કરી રહ્યાં છે. મૌની રોય તેની સુંદરતા અને અભિનયની સાથે સાથે તેના જોરદાર ડાન્સ માટે પણ જાણીતી છે. મૌનીના ચાહકોને અભિનેત્રીનો બોલ્ડ અવતાર પણ પસંદ છે.

Image Credit

તેના વર્ક ફ્રન્ટ વિશે વાત કરવામાં આવે તો તે અયાન મુખર્જીની ફિલ્મ ‘બ્રહ્માસ્ત્ર’માં વિલનની ભૂમિકામાં જોવા મળશે. તે જ સમયે, તે તાજેતરમાં જ લંડન કોપિડેન્સિયલ વેબ સિરીઝમાં જોવા મળી હતી, જેને પ્રેક્ષકો દ્વારા ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *