બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ મલાઈકા અરોરાને તાજેતરમાં જ મુંબઈમાં સ્પોટ કરવામાં આવી હતી. આ દરમિયાન અમે મલાઈકાની કેટલીક સુંદર તસવીરો લાવ્યા છીએ, જે તમે અહીં જોઈ શકો છો.

Image Credit

આ સમયગાળા દરમિયાન, મલાઇકા તેના કૂતરા સાથે ચાલવા માટે ઘર બહાર આવી હતી. આ સમય દરમિયાન, દરેકની નજર મલાઈકાના હોટ લુક પર અટકી ગઈ. જો કે મલાઈકાનો આ સેક્સી લૂક બધાને ખુબ જ પસંદ આવી રહ્યો છે.

Image Credit

જે તસવીરો સામે આવી છે તેમાં તમે જોઈ શકો છો કે આ સમય દરમિયાન મલાઇકા એક પીસ ડ્રેસમાં ખૂબ જ હોટ લાગી રહી હતી. આ સાથે, મલાઇકાએ તેને કોરોનાથી બચાવવા માટે તેના ચહેરા પર માસ્ક લગાવ્યું હતું. મલાઈકાનો આ અંદાજ ચાહકોને ખુબ જ પસંદ આવી રહ્યો છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે, મલાઇકા અરોરા છેલ્લા દિવસોમાં કોરોના પોઝીટીવ આવી હતી, જેના પછી તે જલ્દી સ્વસ્થ થઈ ગઈ. જો કે, કોરોનામાં સતત વધી રહેલા કિસ્સાઓમાં મલાઇકા દરરોજ તેના કૂતરાને ચલાવવા માટે ઘરની બહાર જાય છે.

Image Credit

દરેકને ખબર છે કે મલાઇકા અરોરા કેટલી ફીટનેસ છે. દરરોજ સવારે બીજું કોઈ કામ થાય કે નહિ પરંતુ યોગ જરૂર થાય છે, 47  વર્ષીય મલાઈકાને જોતા, એવું કહી શકાય નહીં કે તે આગામી 3 વર્ષમાં 50 વર્ષની થઈ જશે અને આનો શ્રેય પણ તેણીની તંદુરસ્તી પ્રત્યેના જુસ્સાને જાય છે. તે આજે પણ એટલી ફીટ છે કે જોઇને ૨૫ ૩૦ વર્ષની લાગી રહી છે.

Image Credit

પરંતુ મલાઇકાની ફિટનેસ કરતાં પણ વધુ ચર્ચા થઈ રહી છે, તો તે મલાઇકાનો જિમ લુક છે. મલાઈકા દરરોજ જીમમાં જાય છે અને તે એકદમ ટૂંકા કપડા પહેરીને જાય છે એવામાં તેનો આ લૂક ખુબ જ વાઈરલ થાય છે અને ચાહકોને ખુબ જ પસંદ પણ આવે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *