અભિનેત્રી કંગના રાનાઉતનો વિવાદો સાથે જૂનો સંબંધ છે. અભિનેત્રી દર વખતે તેની તેજસ્વી અભિનય તેમજ તેના દોષરહિત નિવેદનો અને જૂની બાબતોને લઈને હેડલાઇન્સ કરતી રહે છે.

સમાચારો અનુસાર કંગના રાનાઉતે પણ અભિનેતા રિતિક રોશન સાથે આવું જ એક વિવાદિત અફેર રાખ્યું છે. જેના લીધે તે ખુબ જ ચર્ચાઓમાં આવી હતી. જો કે બંને તેના પ્રેમમાં સફળ થઇ શક્યા નહિ કારણ કે ઋત્વિક પહેલેથી જ પરણિત હતો.

Image Credit

રિતિક અને કંગનાએ ‘પતંગ’ અને ‘ક્રિશ 3’ માં સાથે કામ કર્યું હતું. સમાચારો અનુસાર આ ફિલ્મ્સના શૂટિંગ દરમિયાન આ બંને એક બીજાની ખૂબ નજીક આવી ગયા હતા. કંગનાએ એવો દાવો પણ કર્યો હતો કે, રિતિકે તેની ખાતરી આપી હતી કે તે તેની પત્ની સુઝાનથી અલગ થયા પછી તેની સાથે લગ્ન કરશે.

Image Credit

જોકે, જો કંગનાની વાત માની લેવામાં આવે તો, પછીથી ઋત્વિક તેનાથી દૂર થઈ ગયો. એવું કહેવામાં આવે છે કે અહીંથી રિતિક અને કંગના વચ્ચે તલવારો ખેંચાઈ ગઈ હતી. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, ઋત્વિક અને કંગનાના અફેર પણ ઋત્વિક અને સુઝૈન અલગ કરવા પાછળનું એક મોટું કારણ હોવાનું કહેવામાં આવે છે. જયારે પત્ની સુઝૈનને આ વાતની જાણ થઇ તો તારત જ અલગ થવાનો નિર્ણય લીધો.

Image Credit

જોકે, જો આપણે વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો કંગના ટૂંક સમયમાં જ જયલલિતાની બાયોપિક ‘થલાઇવી’માં જોવા મળશે. આ સાથે જ રિતિક રોશન ફિલ્મ ‘ફાઇટર’ માં જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *