આજના સમયમાં આપણી ટીવી જગતમાં આવી ઘણી અભિનેત્રીઓ છે જે સુંદરતા અને લોકપ્રિયતાની દ્રષ્ટિએ બોલિવૂડની અભિનેત્રીઓને કડક હરીફાઈ આપે છે, અને આપણી ટીવી જગતમાં એવી ઘણી અભિનેત્રીઓ છે જેની લોકપ્રિયતા પ્રાપ્ત કરવા માટે ઘણી વાર તેમની પોતાની હોય છે બોલ્ડ અને સ્ટાઇલિશ તસવીરો શેર કરવાનું ચાલુ રાખે છે અને તેમના લુકને કારણે ઘણી વાર તે હેડલાઇન્સમાં રહે છે, ત્યારબાદ ટીવી જગતમાં આવી કેટલીક અભિનેત્રીઓ છે જે ક્યારેય ફેમસ થવા માટે બોલ્ડનેસ નો સહારો લેતી નથી.

Image Credit

આ હોવા છતાં, તે ટીવી વિશ્વની સૌથી લોકપ્રિય અને પ્રતિભાશાળી અભિનેત્રી તરીકે પણ જાણીતી છે અને એક અભિનેત્રીઓ છે ટીવી જગતની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી, જે નાના પડદા પર ખૂબ જ લોકપ્રિય અને સુંદર અભિનેત્રી છે અને દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી તેની કામગીરી અને સરળતા સાથે, લોકોએ લોકોના હૃદયમાં એક વિશેષ સ્થાન બનાવ્યું છે અને ચાહકો તેમની સરળતા અને સરળ દેખાવને ચાહે છે.

આ જ રીતે જો તમે દિવ્યાંકા ત્રિપાઠીના ઇન્સ્ટા એકાઉન્ટને તપાસો, તો ત્યાં પણ દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી મોટે ભાગે તેની તસવીરો ભારતીય પોશાક પહેરે પોસ્ટ કરે છે અને સોશિયલ મીડિયા પર, દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી ક્યારેય તેની બોલ્ડ તસવીરો કે બિકીની લૂક પિક્ચર્સ શેર કરતી નથી અને ચાહકો પણ દિવ્યાંકા ત્રિપાઠીને ખૂબ જ પસંદ છે તેણી આ શૈલીને કારણે છે, કારણ કે દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી લોકપ્રિયતા પ્રાપ્ત કરવા માટે ક્યારેય અંગ પ્રદર્શનનો આશરો લેતી નથી અને તે હંમેશાં તેના પ્રશંસકોને તેના પરંપરાગત દેખાવથી જીતે છે.

Image Credit

પરંતુ હાલમાં જ દિવ્યાંકા ત્રિપાઠીએ તેણીની એક તસવીર શેર કરી છે જે તેના અન્ય ફોટાથી થોડો જુદો છે અને આ જ દિવસોમાં દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી ખૂબ જ હેડલાઇન્સમાં રહી છે તેણે સ્વિમિંગ પૂલની તસવીર શેર કરી છે જેમાં દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી બિકીની પહેરેલી જોવા મળી છે પરંતુ આ તસવીરોમાં ફક્ત દિવ્યાંકા ત્રિપાઠીનો ચહેરો જોવા મળ્યો છે અને તેણે આ તસવીર થોડી અસ્પષ્ટતાથી શેર કરી છે.

આ તસવીરોમાં દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી પૂલમાં મનોરંજન કરતી અને પાણીની ઉછળતી મોજાઓ જોતી જોવા મળી રહી છે, આ પહેલીવાર છે જ્યારે દિવ્યાંકા ત્રિપાઠીએ સોશિયલ મીડિયા પર આવી તસવીરો શેર કરી છે અને આજકાલ અભિનેત્રીની આ તસવીરો વાયરલ થઈ રહી છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી ટીવી જગતની ખૂબ જ લોકપ્રિય અભિનેત્રી છે અને થોડા સમય પહેલા દિવ્ય ત્રિપાઠીના ઇન્ટરવ્યુમાં તેમને બિકીની લુક અને બોલ્ડ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર શેર ન કરવા પાછળનું કારણ પૂછવામાં આવ્યું હતું, જ્યારે દિવ્યાંકા ત્રિપાઠીએ કહ્યું હતું કે કી, “હું હું આ બાબતમાં ખૂબ શરમાળ છું અને મને બિકીની પહેરીને અથવા સ્વીમસ પોશાકો પહેરવામાં ખૂબ જ શરમ આવે છે અને તેણે કહ્યું કે મને બિકીની પહેરવામાં થોડો અલૌકિક લાગે છે અને આગળ તેણે કહ્યું કે “મારે બિકીની પહેરવાની છે.” ગોતાની હિંમત નીકળી ગઈ ”

Image Credit

દિવ્યંકા ત્રિપાઠીની કારકિર્દીની આ જ વાત વિશે વાત કરીએ તો તેણે 2008 માં ટીવી સીરિયલ “બનુ મેં તેરી દુલ્હન” થી તેની અભિનય કારકીર્દિની શરૂઆત કરી હતી અને તે પછી તેણે શાશ્શ કોઈ હૈ, ​​વિરાસત, કાસમ સે, સાત ફેરે સલોનીની સફર કરી છે. મોહબ્બત અને દિવ્યાંકા ત્રિપાઠી જેવા ઘણા સુપરહિટ ટીવી શ inઝમાં કામ કરનારાઓને આજે વિશ્વની ટોચની અભિનેત્રીઓની સૂચિમાં શામેલ કરવામાં આવ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *