કોમેડી કિંગ કપિલ શર્માનો શો ‘ધ કપિલ શર્મા શો’ બંધ થયા પછી પણ ચર્ચામાં રહે છે. તે જ સમયે, પ્રેક્ષકો ફરી એકવાર તેમના પ્રિય શોની શરૂઆતની રાહ જોઈ રહ્યા છે. સારું! કપિલના શોનો હવે બીજો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યો છે જેમાં બોલીવુડની ક્વીન કંગના રાનાઉત જોવા મળી રહી છે. આ વખતે કંગનાએ ખુબ જ જોરદાર હસાવ્યા અને ખુલાસાઓ પણ કર્યા છે તો ચાલો જાણીએ…

Image Credit

આપણે બધા જાણીએ છીએ કે કંગના રાનાઉતની જોરદાર ફેન ફોલોઇંગ છે અને દર્શકો પણ તેના વિશે બધું જાણવા માંગે છે. બધા જાણે છે કે કંગના રાનાઉત હજુ સિંગલ છે. કપિલના શોમાં આવીને તેણે સમજાવ્યું કે તે હજી કેમ સિંગલ છે. હકીકતમાં, ‘ધ કપિલ શર્મા શો’માં એક પ્રશંસકે કંગનાને પૂછ્યું -‘ તમે ઘણા સુંદર છો છતાં તમે હજુ સિંગલ કેમ છો? ‘

આ સવાલ પર કંગનાએ કપિલ શર્મા અને નવજોત સિંહ સિદ્ધુ તરફ નજર નાખી અને કહ્યું – ‘આ પણ પરણિત છે અને તે પણ, બધા જ પરણિત છે અહીં.’ આ અંગે ચાહકે કહ્યું કે હું સિંગલ છું ‘. તેના ફેન્સની વાત સાંભળીને કંગના હસવા લાગી.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે કંગના રાનાઉતનો આ વીડિયો ઘણો જૂનો છે. વર્ષ 2014 માં રિલીઝ થયેલી તેની ફિલ્મ ‘ક્વીન’ના પ્રમોશન માટે કંગના અહીં આવી હતી. આ ફિલ્મમાં કંગના ઉપરાંત રાજકુમ્મર રાવ અને લિસા હેડન પણ મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકામાં જોવા મળ્યા હતા. ફિલ્મ ક્વીનની સફળતામાં કંગનાને ફિલ્મ ઉદ્યોગની ટોચની અભિનેત્રીઓની યાદીમાં સમાવવામાં આવી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *