દક્ષિણ અને હિન્દી ફિલ્મોની ઘણી ફિલ્મોમાં કામ કરી ચૂકેલી પૂનમ ઝાવર થોડા સમય માટે ફિલ્મોથી દૂર રહી હતી, પરંતુ સોશિયલ મીડિયા પર તેમનો પ્રચાર અકબંધ છે. 90 ના દાયકામાં બનેલી પૂનમ ઝાવરએ પૂનમ ઝાવરને રાતોરાત સ્ટાર બનાવ્યો હતો. તેની સાદગી અને સુંદરતા બધાને ગમી. આમાં તેણે સુનીલ શેટ્ટીની પત્નીની ભૂમિકા ભજવી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Poonam Jhawer (@poonamjhawer)

પૂનમે બીજી ઘણી હિન્દી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું હતું પણ તેને સફળતા મળી ન હતી, ત્યારબાદ તે હિન્દી ફિલ્મોથી ગાયબ થઈ ગઈ હતી. આ પછી, તે સાઉથ ફિલ્મ ઈન્ડસ્ટ્રી તરફ વળ્યો અને ત્યાં તેણે પોતાની ઓળખ બનાવવાનો પ્રયત્ન કર્યો. તેની કેટલીક ફિલ્મ્સ પણ ત્યાં હિટ થઈ હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Poonam Jhawer (@poonamjhawer)

પૂનમે 2012 માં અક્ષય કુમારની ફિલ્મ ઓએમજી-ઓ માય ગોડથી બોલીવુડમાં કમબેક કર્યું હતું, જેમાં તે રાધે મા દ્વારા પ્રેરિત ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી. આ સિવાય તેણે 2013 માં આવેલી ફિલ્મ આર રાજકુમારમાં પણ કામ કર્યું છે. ફિલ્મો ઉપરાંત, પૂનમ ઝાવરે પણ પ્રોડક્શનમાં પોતાનો હાથ અજમાવ્યો છે. પૂનમ એક ગાયિકા પણ છે અને તેમાં તેણે પોતાનું જોહર પણ બતાવ્યું છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Poonam Jhawer (@poonamjhawer)

તેની કેટલીક બોલ્ડ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ ત્યારથી જ પૂનમ ઝાવર અચાનક જ ચર્ચામાં આવી ગઈ હતી. ગ્લેમર વર્લ્ડ ઉપરાંત પૂનમ ઝાવર આજકાલ સામાજિક કાર્ય સાથે પણ સંકળાયેલી છે. તે કેટલીક મહિલા સંસ્થાઓ અને એનજીઓ સાથે કામ કરી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Poonam Jhawer (@poonamjhawer)

અભિનેત્રી પૂનમ ઝાવરે થોડા સમય પહેલા પ્લાસ્ટિક સર્જરી કરાવી હતી, ત્યારબાદ તેની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર બહોળા પ્રમાણમાં શેર કરવામાં આવી હતી. કારણ તેમનો બદલાયેલ દેખાવ હતો. હવે તમે તેમને ઓળખી શકશો નહીં.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *