ગ્લેમર વર્લ્ડ ઉપરાંત પૂનમ ઝાવર આજકાલ સામાજિક કાર્ય સાથે પણ સંકળાયેલી છે. તે કેટલીક મહિલા સંસ્થાઓ અને એનજીઓ સાથે કામ કરી રહી છે.

Image Credit

અભિનેત્રી પૂનમ ઝાવરે થોડા સમય પહેલા પ્લાસ્ટિક સર્જરી કરાવી હતી, ત્યારબાદ તેની કેટલીક તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર બહોળા પ્રમાણમાં શેર કરવામાં આવી હતી. કારણ તેમનો બદલાયેલ દેખાવ હતો. હવે તમે તેમને ઓળખી શકશો નહીં.

Image Credit

સારાએ કહ્યું, ‘એક લીટીની નીચે, દબાણની સામે ઉભા રહેવા માટે તમારે તમારી આંતરિક શક્તિને મજબૂત કરવી અને તમારી જાતને આરામદાયક બતાવવી. જો તમે આરામદાયક અને આત્મવિશ્વાસથી ભરેલા નથી, તો પછી એવા 500 લોકો છે જે તમને નીચે ખેંચી લેશે. તેમણે વધુમાં કહ્યું કે દરેક કોઈને કોઈ કારણસર ટ્રોલ હોય છે અને તે ખરેખર કંઈ ફેર પડતો નથી.

સૈફ અલી ખાન હજી મૌન બેઠા હતા. પછી અચાનક ‘બ્રિજિટ બારડોટ’ (અભિનેત્રી અને કાર્યકર્તા) એ અભિનેત્રીને યાદ કરતાં કહ્યું કે તે તેની ઉંમર કરતા વધારે બોલે છે. સારાએ તેને આ વાતચીતની વચ્ચે અભિનેત્રીનું નામ લેવાનું કહ્યું અને તે (સૈફ) ઝોનની બહાર શું વાત કરે છે.

Image Credit

પોતાની પુત્રીને ટ્રોલ કરતી વખતે સૈફે કહ્યું, ‘તમે ત્રણ મિનટ રહ્યા પછી કહો છો કે ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીઝમાં લોકો તમને નીચે ખેંચી રહ્યા છે’. આ પછી, સૈફ ફરીથી હસ્યો અને મજાકમાં કહ્યું, ‘ટ્રાયલ્સ અને ટ્રિબ્યુનલ્સ.’

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *