બોલીવુડ અભિનેત્રી રિયા ચક્રવર્તીએ કોવિડ -19 રોગચાળાના બીજા મોજા સાથેના વ્યવહારમાં લોકોને મદદ કરવા માટે હાથ આગળ મૂક્યો છે. દેશમાં દરરોજ લાખો કેસોની સાથે આરોગ્યને લગતી ભારે કટોકટીનો સામનો કરવો પડી રહ્યો છે. હોસ્પિટલના પલંગ, ઓક્સિજન સિલિન્ડર અને દવાઓનાં અભાવને કારણે ઘણા લોકોનાં મોત નીપજ્યાં છે, જેને જોઇને રિયા ખૂબ ભાવુક થઈ ગઈ. જો કે સુશાંત કેસને ધ્યાનમાં લઈને ઘણા રિયાને ગુનેગાર માને છે પરંતુ અમુક લોકો છે જે આજસુધી રિયાને સહકાર આપે છે.

Image Credit

રિયા ચક્રવર્તીએ હાલમાં જ સોશ્યલ મીડિયા પર એક પોસ્ટ શેર કરી છે, જેને જોઈને લાગે છે કે આ સમાચાર તમારા સુધી પણ પહોંચવા જોઈએ. રિયાની આ પોસ્ટ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાંચવામાં આવી રહી છે. લોકો આ વખતે રિયાના ખુબ વખાણ કરી રહ્યા છે.

Image Credit

રિયાએ આ પોસ્ટને તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટની વાર્તામાં શેર કરી છે અને લખ્યું છે કે, ‘મુશ્કેલ સમયે એક થવાની જરૂર છે, તે બધાની મદદ કરો જેઓ … નાની મદદ અથવા મોટી મદદ, મદદ મદદ છે. કોઈ પણ પ્રકારની મદદ માટે મને મેસેજ કરો. તમારું ધ્યાન રાખો.  ગયા વર્ષે જૂનમાં તેના બોયફ્રેન્ડ સુશાંત સિંહ રાજપૂતના મોત બાદ રિયાએ સોશિયલ મીડિયાથી દુર થઇ હતી. પરંતુ આ વર્ષે તે ધીરે ધીરે સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટિવ થતી જોવા મળી રહી છે. તે ફરી વખત લોકો સાથે જોડાઈ રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Rhea Chakraborty (@rhea_chakraborty)

ગત વર્ષે એટલે કે 2020 માં રિયાની સપ્ટેમ્બર મહિનામાં ધરપકડ કરવામાં આવી હતી. રિયા ચક્રવર્તી લગભગ 1 મહિના જેલમાં હતી અને તે પછી તેને જામીન પર છોડવામાં આવી હતી. રિયા રૂમી જાફરીની આગામી ફિલ્મ ‘ચેહરે’માં જોવા મળશે. તેમાં તેમની સાથે ઇમરાન હાશ્મી અને અમિતાભ બચ્ચન પણ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *