કરીના કપૂર અને સૈફ અલી ખાન તાજેતરમાં જ બીજી વખત માતા-પિતા બન્યા છે. સૈફ-કરીનાને બોલિવૂડનો પરફેક્ટ કપલ કહેવું ખોટું નહીં લાગે. જો કે, શું તમે જાણો છો કે સૈફ સાથે લગ્ન કરતા પહેલા કરીનાને ઘણા લોકોએ ડરાવી હતી. જો કે લોકોએ ઘણું બધું કહેલું પરંતુ કરીનાએ કોઈની એક વાત માની નહિ.

Image Credit

લોકોએ કરીનાને કહ્યું હતું કે બે છોકરાના બાપ સાથે લગ્ન કરશો તો તમારું કરિયર બરબાદ થઇ જશે, આ વાતને લઈને કરીનાએ કરણ જોહરના શો ‘કોફી વિથ કરણ’ માં વાત કરેલી હતી.

Image Credit

કરીનાના કહેવા પ્રમાણે, ‘જ્યારે મેં સૈફ સાથે લગ્ન કરવાનું વિચાર્યું ત્યારે બધા મને કહેતા કે તે છૂટાછેડા થયેલા માણસ છે, તેના પણ બે સંતાન છે. શું તમને ખાતરી છે કે તમારે સૈફ સાથે લગ્ન કરવાના છે? ”કરીનાએ ઉમેર્યું,“ કેટલાક લોકોએ તો એમ પણ કહ્યું હતું કે સૈફ સાથે લગ્ન કર્યા પછી તમારી આખી કારકિર્દી બરબાદ થઈ શકે છે. ”

Image Credit

કરીના કહે છે, “મને લાગ્યું કે પ્રેમ કરવો ખરેખર આટલો મોટો ગુનો છે?” ચાલો હવે લગ્ન કરીએ અને જોઈએ શું થાય છે.’ આ વાત સાંભળી ને બધા ચોંકી ગયા કે આટલું સમજાવવા છતાં પણ કરીનાએ કોઈની એક વાત માની નહિ.

Image Credit

આપને જણાવી દઈએ કે સૈફ કરીનાએ લાંબા સમય સુધી જીવંત સંબંધમાં રહ્યા બાદ વર્ષ 2012 માં લગ્ન કર્યા હતા. સૈફનું આ બીજું લગ્ન હતું. અગાઉ સૈફ અલી ખાને અભિનેત્રી અમૃતા સિંહ સાથે લગ્ન કર્યા હતા અને વર્ષ 2004 માં તેમના છૂટાછેડા થઈ ગયા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *