તે કહે છે કે યુગલો સૌથી ઉપર બનાવે છે. પરંતુ ઘણી વખત આપણે આવા કપલ્સ વિશે સાંભળવાનું વિચારતા હોઈએ છીએ કે આટલા જટિલ હોય છે કે આ જોડી બનાવવામાં સૌથી ઉપરના લોકો પણ મૂંઝવણમાં મુકાયા હોય તેવું લાગે છે! આવો જ એક કિસ્સો આજકાલ સોશિયલ મીડિયા (કપલ) પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. એક મહિલાએ પહેલા તેના પતિ (પતિ) સાથે છૂટાછેડા લીધા હતા જેની સાથે તેના લગ્નના 10 વર્ષ પૂરા થયા હતા અને તેમને એક પુત્ર પણ થયો હતો.

Image Credit

પછી તેણીએ તેના પતિના સોતેલા પિતા, એટલે કે તેના સસરા સાથે લગ્ન કર્યા. એટલું જ નહીં, બંનેએ 3 વર્ષ પહેલા એક બાળકને જન્મ પણ આપ્યો હતો. આ બાબત સાંભળીને તમારા મનને આંચકો લાગ્યો હશે, પરંતુ તે સાચું છે. અમેરિકાની કેન્ટુકીની 31 વર્ષની એરિકા ક્વિગલ 60 વર્ષીય જેફને મળી હતી જ્યારે તે માત્ર 16 વર્ષની હતી. ત્યારબાદ એરિકા અને જેફની સાવકી દીકરી મિત્રો બની રહેતી. તે જ સમયે, જૈફિન (જસ્ટિન) સાથે જેફના સોતેલા પુત્ર સાથે એરિકાની મિત્રતા પણ વધવા લાગી અને બંનેને પ્રેમ થઈ ગયો.

Image Credit

ટૂંક સમયમાં જ બંનેએ લગ્ન કરી લીધાં અને જેફ એરિકાના સસરા બન્યા. પરંતુ લગ્ન પછી જસ્ટિન અને એરિકા પ્રેમમાં પડી જાય છે. વર્ષ 2012 માં બંનેને એક દીકરો હતો, આ હોવા છતાં, બંને વચ્ચે અંતર વધતું રહ્યું. તે દરમિયાન એરિકાના સસરા જેફ તેની નજીક આવ્યા. બંનેએ એકબીજા સાથે ઘણો સમય પસાર કરવાનું શરૂ કર્યું. અને તે બંને એક બીજાના પ્રેમમાં પડ્યાં હતાં. જ્યારે 2017 માં એરિકા અને જસ્ટિનનો છૂટાછેડા લીધા, ત્યારે જેફ અને એરિકાએ બધાને તેમના સંબંધો વિશે જણાવ્યું.

Image Credit

એરિકા કહે છે કે જસ્ટિન આ મામલે ખૂબ જ ટેકો આપતો હતો. તેને વાંધો નહોતો લગ્ન પહેલા જ એરિકાને ખબર પડી ગઈ હતી કે તે 60 વર્ષીય જેફના બાળકની માતા બનશે. બંનેએ લગ્ન કર્યા અને તેમની પુત્રી, બ્રેક્સલી, જેફને જન્મ આપ્યો. હવે જસ્ટિન પાસે એરિકાના પહેલા બાળકની કસ્ટડી છે. તે બધા ખૂબ જ ખુશ છે અને પોતાને વચ્ચે કોઈ પણ પ્રકારની દુર્ભાવના નથી રાખતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *