ફિલ્મ સ્ટુડન્ટ theફ ધ યરથી કારકિર્દીની શરૂઆત કરનાર વરૂણ ધવન તેની એક્ટિંગને લઈને ચર્ચામાં છે. આ સિવાય તે ટ્રોલ્સને યોગ્ય જવાબ આપવા માટે પણ જાણીતો છે. વરુણે ફરી એકવાર ટ્રોલને જવાબ આપ્યો. ખરેખર, વરુણ તેની પત્ની નતાશા સાથે એરપોર્ટ પર સ્પોટ થયો હતો. બંને અરુણાચલ પ્રદેશથી પાછા આવી રહ્યા હતા. તે દરમીયા એરપોર્ટ પર મીડિયા એ તેમને ઘેરી લીધા હતા.

Image Credit

ફોટા વાયરલ થયા પછી, એક વપરાશકર્તાએ લખ્યું, ‘તમે વેકેશન પર જાઓ છો અને પાપારાઝીને ફોટો ક્લિક કરવાની તક આપો, હવે તમે પાછા આવીને ફરિયાદ કરી શકશો. તમારા વિશેષાધિકાર દર્શાવવાનું બંધ કરો, લોકો મરી રહ્યા છે. ‘

Image Credit

વરુણ ધવને પણ આ ટિપ્પણીનો જવાબ આપ્યો છે. વરુણે લખ્યું, ‘તમારી કલ્પના ખોટી છે. હું મારી ફિલ્મનું શુટિંગ પર હતો વેકેશન પર ન નહોતો અને તેમને તક આપવાનો શું અર્થ છે. તમે તેમને તક કેવી રીતે આપો છો? ‘ વરૂણ ધવને આગળ લખ્યું કે, ‘મારી સાથેના લોકો પણ કોરોનાથી મરી રહ્યા છે. તો મહેરબાની કરીને તમારી કલ્પના તમારી પાસે રાખો.

Image Credit

વરૂણ ધવનને એરપોર્ટ પર પાપારાઝીને પણ સામાજિક અંતરને અનુસરવાની અપીલ કરવામાં આવી હતી. આ સિવાય વરૂણની સામે પણ આવી અનેક વીડિયો સામે આવી છે, જેમાં તેને માસ્ક યોગ્ય રીતે પહેરવાની સૂચના પણ આપવામાં આવી છે.

Image Credit

વરુણ ધવન હોરર-કોમેડી ફિલ્મ વુલ્ફમાં જોવા મળશે. ક્રિતી સનન આ ફિલ્મમાં તેની સાથે રહેશે. આ ફિલ્મનું નિર્માણ અમર કૌશિક ડાયરેક્ટ અને દિનેશ વિઝન કરી રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *