સારા અલી ખાને ખૂબ જ ઓછા સમયમાં બોલિવૂડ પર પોતાની છાપ છોડી દીધી છે. સારાના તેના દેખાવ અને અભિનય બંને માટે ખૂબ પ્રશંસા કરવામાં આવે છે. કૃપા કરી કહો કે સારા તેની માતા અમૃતા સિંહની ખૂબ નજીક છે. શૂટિંગમાં વ્યસ્ત થયા પછી પણ તે ઘણીવાર તેની સાથે સમય પસાર કરતી જોવા મળે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sara Ali Khan (@saraalikhan95)

તે જ સમયે, આ બંને વિશે એક મોટો સમાચાર આવી રહ્યો છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે સારા અલી ખાનના બ્રેકઅપ પાછળ માતા અમૃતા સિંહનો હાથ છે. કારણ કે તે નથી ઈચ્છતી કે તેની દીકરી હમણાં આવા કોઈ પણ કેસમાં પડે. અમૃતા સિંહ કહે છે કે સારાએ હાલમાં જ તેની કરિયર શરૂ કરી છે. આવી સ્થિતિમાં, અત્યારે પ્રેમ યોગ્ય નથી. .

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sara Ali Khan (@saraalikhan95)

તેથી જ હું આ બધી બાબતોથી દૂર જવા માંગુ છું અને ફક્ત તેની કારકિર્દી પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવા માંગું છું, જો સમાચારની વાત માની લેવામાં આવે, તો અમૃતાને સારા અને કાર્તિકના સંબંધો બરાબર પસંદ ન હતા. તેઓ કહે છે કે સારા ખૂબ હોશિયાર છે અને તેથી તેઓએ કોઈની સાથે ધ્યાનપૂર્વક વિચાર કર્યા પછી જ સંબંધ બનાવવો જોઈએ.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sara Ali Khan (@saraalikhan95)

તમને જણાવી દઈએ કે સારાને શૂટિંગ દરમિયાન તેની પહેલી ફિલ્મ એટલે કે સુશાંત સિંહ રાજપૂતના સહ-સ્ટાર સાથે પ્રેમ થયો હતો, પરંતુ અમૃતા સિંહ બંનેના પ્રેમની વચ્ચે દીવાલ બની હતી. જે પછી, અમૃતા અને સારાની વ્યગ્રતાના સમાચાર પણ અનેક વખત સામે આવ્યા હતા. તે જ સમયે, એક ચેટ શો દરમિયાન, જ્યારે અમૃતા સિંહને પૂછવામાં આવ્યું કે સારા અલી ખાને તેમને કહ્યા વિના લગ્ન કર્યા તો શું થશે, અમૃતાએ કહ્યું કે ‘જો તે આવું કરશે તો હું તેની પીટાઈ કરીશ’.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *