બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ મલાઈકા અરોરાને તાજેતરમાં જ મુંબઈમાં સ્પોટ કરવામાં આવી હતી. આ સમયગાળા દરમિયાન, મલાઇકા તેના કૂતરાને ચાલવા માટે ઘરની બહાર ગઈ હતી. અમે આ દરમિયાન મલાઈકાની કેટલીક તસવીરો લાવ્યા છીએ, તો ચાલો જોઈએ..

Image Credit

તસવીરોમાં તમે જોઈ શકો છો કે આ સમયગાળામાં મલાઇકા કેઝ્યુઅલ શૈલીમાં ઓલ બ્લેક લુકમાં જોવા મળી હતી. આ સાથે, મલાઇકા કોરોના રોગચાળાની વચ્ચે માસ્કથી ચહેરો ઢાંકી રાખ્યો છે. તેનું ફિગર એકદમ બોલ્ડ જોવા મળી રહ્યું છે લોકો તેના પર ફિદા થઇ રહ્યા છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે, મલાઇકા અરોરા છેલ્લા દિવસોમાં કોરોના બની હતી, જેના પછી તે જલ્દી સ્વસ્થ થઈ ગઈ. દરેકને ખબર છે કે મલાઇકા અરોરા કેટલો ફીટનેસ છે. દરરોજ સવારે બીજું કોઈ કામ હોઈ શકે છે કે નહીં, પણ કસરત જરૂર થાય છે. આટલી ઉંમરે પણ મલાઈકા એકદમ ફીટ લાગી રહી છે.

Image Credit

47 વર્ષીય મલાઈકાને જોતા, એવું કહી શકાય નહીં કે તે આગામી 3 વર્ષમાં 50 વર્ષની થઈ જશે અને આનો શ્રેય પણ તેણીની તંદુરસ્તી પ્રત્યેના જુસ્સાને જાય છે. પરંતુ મલાઇકાની તંદુરસ્તી કરતાં પણ વધુ કોઈ પણ બાબતે ચર્ચા છે, તે મલાઈકાનો જિમ લુક છે.

Image Credit

મલાઇકા દરરોજ જીમમાં જાય છે પરંતુ દર વખતે તે નવી સ્ટાઇલમાં જોવા મળે છે. મલાઇકા અરોરા તેના સમયની પ્રખ્યાત મોડેલ રહી છે. તેમણે એક વિડિઓ આલ્બમ કર્યું છે અને ઘણી ફિલ્મોમાં ઉત્તમ અને યાદગાર અભિનય આપ્યો છે. છાયાં ચૈયાથી મુન્ની બદનામ અને અનારકલી ડિસ્કો ચલી જેવા ગીતોથી છલકાવનાર મલાઈકા આજે બોલિવૂડનો જાણીતો સેલિબ્રેશન છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *