તાજેતરમાં, દિયા મિર્ઝાએ તેની ગર્ભાવસ્થાની પુષ્ટિ કરી હતી, ત્યારબાદ તેણી હંમેશાં ક્લિનિકની બહાર રૂટિન ચેકઅપ માટે જોવા મળે છે. આજે પણ એક્ટ્રેસને મુંબઈમાં સ્પોટ કરવામાં આવી હતી. ખાસ વાત એ છે કે અનુષ્કા શર્મા અને કરીના કપૂરની જેમ જ દિયાના પ્રેગ્નન્સી લૂકની પણ ખૂબ ચર્ચા થઈ રહી છે.

Image Credit

આ દરમિયાન તે ખૂબ જ કેઝ્યુઅલ કેફિટમાં જોવા મળી હતી. દિયા બ્લેક પેન્ટ્સ અને બ્લુ લૂઝ શોર્ટ કુર્તીમાં જોવા મળી હતી, જેમાં ભારે એમ્બ્રોઇડરી પણ હતી. ન તો હાઇ હીલ્સ કે ન તો બ્રાન્ડેડ સ્લીપર્સ, પરંતુ દિયા આ સમયગાળા દરમિયાન ઘણી ચપ્પલ દેખાઈ. અત્યારે અભિનેત્રીનો આ કેઝ્યુઅલ અને સિમ્પલ લુક એકદમ વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

Image Credit

આ વર્ષે 15 ફેબ્રુઆરીએ દિયા મિર્ઝાએ બોયફ્રેન્ડ વૈભવ રેખી સાથે લગ્ન કર્યા. અને લગ્નના દોઢ મહિના પછી તેણે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા ફેન્સને પ્રેગનન્સીના સમાચાર આપ્યા હતા.

Image Credit

વૈભવ રેખી પહેલાથી જ પરિણીત છે અને છૂટાછેડા લીધા છે. તે એક દીકરીના પિતા પણ છે, જેની સાથે દિયા મિર્ઝા ખૂબ સારી બોન્ડ ધરાવે છે. થોડા સમય પહેલા દીયાએ સોશ્યલ મીડિયા પર કેટલીક તસવીરો શેર કરી હતી જેમાં તે વૈભવ રેખી અને તેની પહેલી પત્નીની પુત્રી સાથે જોવા મળી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *