અભિનેતા અક્ષય કુમારનું નામ તેમના સમયની ઘણી ટોચની અભિનેત્રીઓ સાથે સંકળાયેલું છે. આમાં રવિના ટંડન, શિલ્પા શેટ્ટી અને પ્રિયંકા ચોપડા જેવી અભિનેત્રીઓ શામેલ છે. એક સમયે પ્રિયંકા અને અક્ષયની જોડીને ખુબ જ પસંદ કરવામાં આવતી હતી અને બંનેએ ઘણી બધી ફિલ્મોમાં સાથે કામ કર્યું છે.

Image Credit

આપણે જણાવી દઈએ કે એક સમયે અક્ષય કુમાર અને પ્રિયંકાની જોડીને મોટા પડદે ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહી હતી. બંનેએ ‘મુઝસે શાદી કરોગી’, ‘વક્ત’, ‘અંદાઝ’ અને ‘એતરાજ’ જેવી ઘણી સુપરહિટ ફિલ્મોમાં સાથે કામ કર્યું હતું.

Image Credit

કહેવાય છે કે સાથે કામ કરતી વખતે અક્ષય અને પ્રિયંકા પણ ખૂબ નજીક આવી ગયા હતા અને તેમના રોમાંસની ચર્ચા થઈ રહી હતી. આ સમાચાર પણ ટ્વિંકલ સુધી પણ પહોંચી ગયા હતા. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર ટ્વિંકલે અક્ષયને સમજાવ્યું હતું કે જો તે પ્રિયંકાથી દૂર રહેશે તો સારું રહેશે. જોકે, પત્ની ટ્વિંકલની આ બાબતે અક્ષયે કંઇ ખાસ કર્યું નહોતું.

Image Credit

એવું કહેવામાં આવે છે કે આ દરમિયાન, ટ્વિંકલ અને પ્રિયંકા વચ્ચે ફોન પર ઉગ્ર ચર્ચા થઈ હતી. આવી સ્થિતિમાં ટ્વિંકલ ખુદ પ્રિયંકાને સમજાવવા ફિલ્મ ‘ટાઇમ’ ના સેટ પર પહોંચી હતી. અહીં તેમને પ્રિયંકા મળી નથી પરંતુ અક્ષય સાથે તેની ઉગ્ર લડત થઈ હતી, ત્યારબાદ અક્ષય કુમારે ફરી ક્યારેય પ્રિયંકા સાથેની કોઈ ફિલ્મમાં કામ કર્યું ન હતું. ત્યારબાદ આ મામલો ઠંડો પડ્યો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *