અભિનેત્રી શ્વેતા તિવારી ટીવીની દુનિયામાં એક જાણીતું નામ છે. તેણે ઘણી હિટ ટીવી સિરિયલોમાં કામ કર્યું છે. આ જ કારણ છે કે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેની સારી ફેન ફોલોઇંગ છે. શ્વેતા અવારનવાર તસ્વીરો પોસ્ટ કરતી રહે છે.

Image Credit

અભિનય ઉપરાંત શ્વેતા તિવારી તેની ફિટનેસને લઈને પણ ચર્ચામાં છે. અભિનેત્રીનું વજન લગભગ 10 કિલો ઘટાડ્યું છે. તાજેતરમાં તેમના દ્વારા નવા પુરાવા પણ શેર કરવામાં આવ્યા છે. અભિનેત્રીના ભારે વખાણ કરવામાં આવી રહ્યા છે. ચાહકો તેને ખુબ જ પસંદ કરી રહ્યા છે.

Image Credit

શ્વેતાએ આ તસવીર પોતાની ઇન્સ્ટા સ્ટોરીમાં શેર કરી છે. આ તસવીરમાં તે પોતાનો એબ્સ બતાવી રહી છે. શ્વેતાએ શેર કરેલી આ તસવીર ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે અને ચાહકો તેને ‘ફીટટેસ્ટ મમ્મી’ નું બિરુદ પણ આપી રહ્યા છે.

Image Credit

શ્વેતા તિવારી પણ તેના ફેંસને ફિટ રહેવા માટે ટીપ્સ આપતી રહે છે અને તેનું ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પણ એ સાબિતી છે કે તેની ફીટનેસ હવે એક બીજા સ્તરે પહોંચી ગઈ છે. તે માતા હોવા છતાં એકદમ ફીટ રહે છે એવામાં ચાહકો તેને ફિટનેસ મધર પણ કહે છે.

Image Credit

શ્વેતા તિવારીએ બે લગ્ન કર્યા છે. તેણે પહેલા લગ્ન કિંગ ચૌધરી સાથે કર્યા હતા. બંનેના સંબંધ ખૂબ જ ખરાબ વળાંક પર સમાપ્ત થયા. આ પછી તેણે વર્ષ 2013 માં અભિનવ કોહલી સાથે લગ્ન કર્યા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *