ટીવી એક્ટ્રેસ મૌની રોય તે સ્ટાર્સમાંની એક છે જેમણે ખૂબ જ ટૂંકા સમયમાં મજબૂત ફેન લિસ્ટ બનાવ્યું છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેની પોસ્ટ્સ દ્વારા તે ખૂબ જ હેડલાઇન્સમાં રહે છે. પોતાના અભિનયથી દરેકનું દિલ જીતનાર મૌની રોય આજકાલ તેના ડાન્સને લઈને ઘણી ચર્ચામાં છે. તેના ફોટા અને વીડિયો પણ સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ છે. હવે તેની એક વિડિઓ ફરી એકવાર હેડલાઇન્સ બનાવવાનું શરૂ કરી દીધી છે. ખરેખર, મૌની રોય આ વીડિયોમાં ક્લાસિકલ ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે. અભિનેત્રીએ મન બાવરા ગીત પર ડાન્સ કર્યો છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by mon (@imouniroy)

મૌની રોયે આ વીડિયોને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે અને બધાએ રામ નવમીની શુભેચ્છા પાઠવી છે. વીડિયોમાં જોઇ શકાય છે કે તે એક મહાન અભિવ્યક્તિ સાથે ડાન્સ કરીને ચાહકોનું દિલ જીતી રહી છે. ચાહકોની સાથે સેલેબ્સ પણ તેમના આ વીડિયો પર ઘણી પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. વિડિઓ અત્યાર સુધીમાં 3 લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by mon (@imouniroy)

અમને જણાવી દઈએ કે મૌની રોયનું તાજેતરનું ગીત થિન કામારીયા તાજેતરમાં રિલીઝ થયું છે. રિલીઝ થયા બાદથી તેનું ગીત સોશિયલ મીડિયા પર ફેલાઈ રહ્યું છે. મૌની રોયની આગામી ફિલ્મો વિશે વાત કરવામાં આવે તો તે ટૂંક સમયમાં બ્રહ્માસ્ત્રમાં જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં મૌની રોય અભિનેત્રી આલિયા ભટ્ટ, રણબીર કપૂર અને અમિતાભ બચ્ચન સાથે મુખ્ય ભૂમિકા ભજવતા જોવા મળશે. છેલ્લી વખત મૌની રોય લંડન કોન્ફીડેન્શિયલમાં દેખાઇ હતી, જેમાં તેણે સારો દેખાવ કર્યો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *