બોલિવૂડ અભિનેત્રી કરીના કપૂર ખાન આજકાલ પોતાના પરિવાર સાથે ગુણવત્તાવાળો સમય વિતાવી રહી છે. જો કે, કરીના કપૂર ખાન સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર, તમને તેના બાળકો અને પતિ સૈફ અલી ખાન સંબંધિત ઘણી પોસ્ટ્સ જોવા મળશે. હાલમાં જ કરીનાએ એક ફોટો શેર કર્યો છે જેમાં તેનો મોટો દીકરો તૈમૂર અલી ખાન અને તેનો પતિ સૈફ અલી ખાન જોવા મળી રહ્યા છે.

કરીનાએ આ ફોટો 1 કલાકમાં 2 લાખથી વધુ લાઈક્સ મળી છે. ચાલો તમને જણાવી દઈએ કે, 22 એપ્રિલે પૃથ્વી દિવસની ઉજવણી કરવામાં આવે છે. આ વિશેષ દિવસનું આયોજન વિશ્વભરમાં પર્યાવરણીય સંરક્ષણ માટે સમર્થન દર્શાવવા માટે કરવામાં આવ્યું છે. આ દિવસની ઉજવણી કરતા સેલેબ્સ સોશિયલ મીડિયા પર પોતાના ફોટા શેર કરતા જોવા મળે છે.

આ દરમિયાન કરીના કપૂર ખાને પણ આ સાથે સંબંધિત એક ફોટો શેર કર્યો છે. ફોટામાં સૈફ અલી ખાન અને તૈમુર ફિલ્ડમાં કામ કરતા જોવા મળી રહ્યા છે. ફોટામાં તૈમૂરના હાથ ખુરપી સાથે નજર આવી રહ્યા છે. તે જ સમયે, સૈફ અલી ખાનના હાથમાં પાવડો છે.

બીજા ફોટામાં તૈમૂર અલી ખાન એક ઝાડ પર બેઠા જોવા મળે છે. ફોટો શેર કરવા સાથે કરીના કપૂર ખાને લખ્યું કે, વધુ રોપાઓ માટે પ્લાન. વિશ્વ અર્થ દિવસના વિશેષ પ્રસંગે વૃક્ષોનું જતન કરો અને નવા છોડ રોપશો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *