શાહરૂખ ખાનની પત્ની ગૌરી ખાન અને પુત્ર આર્યન ખાનનો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જે તેમને ખૂબ ટ્રોલ કરી રહ્યો છે. મુંબઈમાં કોરોનાના વધતા જતા કેસ અને લોકડાઉન રાજ્યના સમયથી, ફિલ્મ સેલિબ્રિટી સતત ત્યાંથી અલગ અલગ સ્થળોએ સામે આવી રહી છે. આ દરમિયાન, ગૌરી અને આર્યન પણ ન્યૂયોર્ક જવા રવાના થયા, જે બંને મુંબઈ એરપોર્ટ પર દેખાયા, ત્યારબાદ લોકોએ તેમને જોરદાર ટ્રોલ કરવાનું શરૂ કર્યું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Viral Bhayani (@viralbhayani)

ચાલો આપણે જાણીએ કે આ સમયે સમગ્ર દેશની પરિસ્થિતિ કોરોના વિશે ખૂબ જ ચિંતાજનક છે. મુંબઈમાં કોવિડના વધતા જતા કેસોને ધ્યાનમાં રાખીને લોકડાઉન લાગુ કરવામાં આવ્યું છે. તાજેતરમાં જ ઘણા વધુ સ્ટાર્સ મુંબઇ છોડતા જોવા મળ્યા હતા અને લોકોને તે ગમ્યું નહીં. હવે જ્યારે ગૌરી અને આર્યન મુંબઇ છોડીને ન્યૂયોર્ક જવા રવાના થયા છે, ત્યારે વપરાશકર્તાઓએ તે બંનેને ખૂબ ટ્રોલ કરી છે.

આ વિડિઓ પર ટિપ્પણી કરતા, લોકોએ પોતાનો ગુસ્સો ઠાલવ્યો અને તેમને ટ્રોલ કર્યા. સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સે લખ્યું છે – આ સેલિબ્રિટીઝ ફક્ત નામ ભારતીય છે. જ્યારે દેશ પર કોઈ સમસ્યા હોય છે, ત્યારે તેઓ દેશથી ભાગી જાય છે. એકે કહ્યું – હા, જો ભારતની પરિસ્થિતિ ખરાબ થઈ જાય, તો બધા વિદેશ ભાગી જાય છે, અહીં પૈસા કમાય છે અને જ્યારે અહીંના લોકોને જરૂર પડે છે ત્યારે બહાર નીકળી જા. લોકોએ તેમના માટે ‘બેશરમ’ જેવા શબ્દોનો ઉપયોગ પણ કર્યો છે.

Image Credit

બીજા એક યુઝરે લખ્યું છે – ફક્ત તેમને હિલચાલ કરતા જોઈને, દેશના લોકોને ઘણી મુશ્કેલી પડી છે અને તેઓએ દોડવું પડે છે, કેટલાક માલદીવ્સ અને કેટલાક ન્યૂયોર્ક. ‘ એકએ કહ્યું, ” ભાગો બધા ભાગો, જનતા બધું જ યાદ રાખશે. ક્યારેક તો પાછા આવશે ને.” લોકોએ ગુસ્સામાં પણ કહ્યું છે કે – ભારતથી કાઢો આવા ને.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *