ઉત્તરપ્રદેશના મુઝફ્ફરનગરથી એક ખૂબ જ ચોંકાવનારો મામલો સામે આવ્યો છે. અહીં લગ્નના 5 મહિના પછી પણ એક દુલ્હન સુહાગરાત મનાવવા તૈયાર નહોતી. જ્યારે વરરાજાને તેની પાછળની સત્યતાની ખબર પડી ત્યારે તેના હોશ ઉડી ગયા. ખરેખર, તે કન્યા કિન્નર નીકળી. આ પછી પરિવારમાં હંગામો થયો હતો.

Image Credit

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, સહારનપુરના એક યુવકે 28 ઓક્ટોબરના રોજ લગ્ન કર્યા હતા. લગ્ન કોઈ સમસ્યા વિના સમાપ્ત થયા. આ પછી, નવી વહુના ઘરે આવવાથી પરિવાર ખૂબ ખુશ હતો. જો કે, સુહાગરાત પર, દુલ્હન તેના પતિને તેની નજીક આવવા દેતી નહોતી. પતિએ વિચાર્યું કે નવા ઘરને કારણે તેને તે ગમશે નહીં. આ કારણોસર, પતિએ વધુ ધ્યાન આપ્યું નહીં.

Image Credit

દુલ્હનનો આ ક્રમ દૈનિક બન્યો અને પાંચ મહિના સુધી તેણીએ તેના પતિને તેની નજીક આવવા દીધો નહીં. દુલ્હન રોજ નવી બહાનું કાઢતી હતી. આ પછી, ધીરે ધીરે તેનો પતિ તેના પર શંકા કરી. પતિએ કન્યાને મેડિકલ તપાસ કરાવી. દુલ્હનનો રિપોર્ટ આવતાની સાથે જ પરિવારના હોશ ઉડી ગયા હતા.

Image Credit

તબીબી અહેવાલમાં ખુલ્યું હતું કે દુલ્હન એક કિન્નર છે. છોકરાના પરિવારજનોને આ વાતની જાણ થતાં જ તેની બધી ખુશીઓ એક જ ક્ષણમાં ગાયબ થઈ ગઈ. છોકરાના પરિવારજનોએ દુલ્હનના પરિવાર પર છેતરપિંડીનો આરોપ લગાવ્યો છે. તે જ સમયે, પીડિતા કન્યાએ આરોપ લગાવ્યો હતો કે તેના સાસરિયાઓએ તેને બંધક બનાવીને રાખી હતી.

Image Credit

આ પછી, પોલીસ એક્શનમાં આવી અને છોકરા અને છોકરીના પરિવારના સભ્યોને પોલીસ સ્ટેશન લઈ ગઈ. બંને પરિવારના લોકોએ પોલીસ મથકે હોબાળો મચાવ્યો હતો. છોકરાએ હવે કન્યાને ઘરમાં રાખવાની ના પાડી. છોકરાના પરિવારે યુવતીની તબીબી તપાસના પોલીસ દસ્તાવેજો બતાવ્યા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *