દુનિયાના સૌથી લોકપ્રિય ટેલિવિઝન શોમાંનો એક ‘તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્માં’ છે. તે 12 વર્ષથી સતત પ્રેક્ષકોનું મનોરંજન આપે છે. તારક મહેતાનો પહેલો એપિસોડ વર્ષ 2008 માં રજૂ થયો હતો અને આજે તે દરેકનો પ્રિય શો બની ગયો છે. આ સાથે જ શોના પાત્રો લોકોના દિલમાં સ્થિર થયા છે. શોના નાનાથી લઈને મોટા પાત્રો સુધી પણ તેઓ પ્રેક્ષકોના હ્રદયમાં વિશેષ સ્થાન ધરાવે છે. પરંતુ જ્યારે વાત ‘દયાબેન’ ની આવે છે ત્યારે આ શોની દિશા વાકાણી છે. તો ચાહકોની ખુશી જોવા લાયક હોય છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Disha Vakani (@dishavakanioffcal)

દિશા વાકાણી ઘણા સમયથી ‘તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્મા’ ના શોથી દૂર હતી. પરંતુ આજે પણ પ્રેક્ષકો આ શોમાં તેની વાપસીની આતુરતાથી રાહ જોઇ રહ્યા છે. આ દરમિયાન દિશા વાકાણીનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ પસંદ આવી રહ્યો છે. દિશા વાકાણીનો આ વીડિયો જોઇને લોકો પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. કારણ કે આ વિડિઓમાં, દિશા ખૂબ જ અલગ અને મોર્ડન અવતારમાં જોવા મળી રહી છે. જે તેના ચાહકો માટે થોડું આશ્ચર્યજનક છે. કેમ કે શો માં દયાબેન હંમેશા દેશી સાડીમાં જ રહ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Disha Vakani (@dishavakanioffcal)

આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ પ્રખ્યાત રહ્યો છે. દિશાનો આ વીડિયો એક એપની મદદથી એડિટ કરવામાં આવ્યો છે. જેમાં દિશા વાકાણીને હોલીવુડ ફિલ્મના કાલ્પનિક પાત્ર હાર્લી ક્વિન તરીકે જોવા મળી છે. આ અવતારના ચાહકોને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવે છે. આ જબરદસ્ત શૈલી જોયા પછી, ચાહકો તેમની પ્રશંસા કરતા પોતાને રોકી શકશે નહીં.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *