સામાન્ય માણસથી લઈને રાજકારણીઓ, રમતવીરો અને ટીવી-બોલિવૂડ સેલેબ્સ પણ દેશમાં વધી રહેલા કોરોના વાયરસ રોગચાળાથી ચેપ લગાવી રહ્યા છે. અક્ષય કુમાર, અભિષેક બચ્ચન, આલિયા ભટ્ટ, કૃતિ સનન અને સોનુ સૂદ સહિત ઘણા સેલેબ્સ આને ચેપ લગાવી ચૂક્યા છે. ચેપગ્રસ્ત સેલેબ્સે ચાહકો સાથે તેમના અનુભવો શેર કર્યા. હવે અભિનેત્રી અમૈરા દસ્તુરે પણ કોરોના ચેપના પોતાના અનુભવો શેર કર્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Amyra Dastur (@amyradastur93)

ગયા વર્ષે લોકડાઉન સમાપ્ત થયા પછી અમૈરા દસ્તુરે તેના એક આગામી પ્રોજેક્ટ પર કામ કરવાનું શરૂ કર્યું હતું, પરંતુ આ સમય દરમિયાન તે કોરોનાથી ચેપ લાગ્યો હતો. ટાઇમ્સ Indiaફ ઈન્ડિયાને આપેલી મુલાકાતમાં તેણે કહ્યું કે, “હું મારા સ્ટાઈલિશ સાથે ટ્રાયલ કરતો હતો અને ત્યાં ફક્ત ત્રણ જ હતા અને તે કોરોના પોઝિટિવ હોવાનું બહાર આવ્યું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Amyra Dastur (@amyradastur93)

અમૈરાએ વધુમાં કહ્યું કે, ‘આ પછી તરત જ મને હળવો તાવ આવ્યો હતો અને મારો રીપોર્ટ પણ પોઝીટીવ આવ્યો હતો. મેં ઘરે પોતાને અલગ રાખી. હું એકલી રહેતી હતી. પહેલા ત્રણ દિવસ હું ખુબ જ બીમાર હતી, હું હલી પણ નહોતી શકતી અને આ ખુબ જ બીક જનક હતું. સાંધાનો દુખાવો અને માથાનો દુખાવો એકદમ થી વધવા લાગ્યો હતો. સતત ત્રણ દિવસ પછી હું ધીરે ધીરે સરખી થવા લાગી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Amyra Dastur (@amyradastur93)

અમૈરાએ વધુમાં કહ્યું કે, ’14 દિવસના ક્વોરેન્ટાઇન બાદ મારો રીપોર્ટ નેગેટીવ આવ્યો અને મેં ફરીથી શૂટિંગ શરૂ કર્યું.’ અમૈરાએ એમ પણ કહ્યું કે સંસર્ગનિષેધના 14 દિવસમાં, તેમણે સ્ક્રિપ્ટ સાફ કરવા અને વાંચવાનો આગ્રહ રાખ્યો હતો. તેની માતા તેને ડ્રાઇવર દ્વારા ખોરાક મોકલતી હતી અને તે મારા મકાનની લીપ માં ખોરાક મૂકી દેતા હતા જે મારા માળ સુધી પહોંચી જતું.

જણાવી દઈએ કે અમૈરાના પિતા ફ્રન્ટ લાઇન વર્કર છે. તેના પિતા પૂર્વ સર્જન છે અને હવે તે મુંબઈની એક હોસ્પિટલના ડિરેક્ટર છે. ગયા વર્ષે અમૈરાએ તેમની સાથે જોડાતા સેંકડો લોકોને મદદ કરી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *