એક સમયે રણબીર કપૂર અને દીપિકા પાદુકોણનું અફેર ઇન્ડસ્ટ્રીમાં સૌથી વધુ ચર્ચામાં હતું. સમાચાર મુજબ રણબીર અને દીપિકાની મિત્રતા ફિલ્મ ‘બચના એ હસીનો’ ના શૂટિંગ દરમિયાન ખુબ જ ગાઢ બની હતી, જે ટૂંક સમયમાં પ્રેમમાં ફેરવાઈ ગઈ. કહેવાય છે કે આ બંને લગભગ ત્રણ વર્ષથી ગંભીર સંબંધમાં હતા. આજના લેખમાં, અમે તમને જણાવીશું કે દીપિકા અને રણબીરે પહેલીવાર એકબીજાને ક્યારે અને ક્યાં જોયા હતા.

Image Credit

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર રણબીરે દીપિકા પાદુકોણને પ્રથમ ફિલ્મ ‘ઓમ શાંતિ ઓમ’ ના શૂટિંગ દરમિયાન જોયો હતો. જો કે, રણબીરના જણાવ્યા મુજબ દીપિકાએ તે સમયે તેને જોયો ન હતો. તે જ સમયે, સમાચારો અનુસાર, ફિલ્મિસ્તાન સ્ટુડિયોમાં દીપિકા અને રણબીરનો સામ-સામે બંધ હતો.

Image Credit

દીપિકાના જણાવ્યા અનુસાર તે ફિલ્મિસ્તાન સ્ટુડિયોમાં એક ફિલ્મનું શૂટિંગ કરી રહી હતી. શૂટિંગમાંથી વિરામ દરમિયાન તે તેની વેનિટી વાન તરફ જઇ રહી હતી. દીપિકાના કહેવા પ્રમાણે, “આ દરમિયાન રણબીર પણ તેના કોઈપણ શૂટથી મુક્ત હતો અને તેણે મને તેની વેનિટી વેન તરફ આગળ વધતા જોયો હતો.”

Image Credit

સમાચારો અનુસાર બરાબર એ જ સાંજે રણબીરે દીપિકાનો મોબાઈલ નંબર જ ઉપાડ્યો ન હતો પરંતુ તેણીને કોલ પણ કર્યો હતો. તમને જણાવી દઈએ કે દીપિકાએ રણવીર સિંહ સાથે લગ્ન કર્યા છે જ્યારે રણબીર કપૂર આ દિવસોમાં આલિયા ભટ્ટ સાથે ગંભીર સંબંધોમાં છે.

Image Credit

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *