બિગ બોસ 14 ની હરીફાઈ નીક્કી તંબોલી ખૂબ જ લોકપ્રિય હરીફ હતી. જ્યારે તે શોમાં દાખલ થયો ત્યારે તે બિલકુલ લોકપ્રિય નહોતી, પરંતુ તે શો દરમિયાન અને પછી ખૂબ જ લોકપ્રિય થઈ ગઈ છે. તે તેના સ્ટાઇલિશ લુક માટે જાણીતી છે. તે શોમાં પણ જોવા મળી હતી, તેણે પોતાને સ્ટાઇલિશ રાખ્યો હતો.

Image Credit

નિક્કી તંબોલી અનેક ગ્લેમરસ પોશાકોમાં જોવા મળી હતી જેમાં તે એકદમ સુંદર લાગી રહી હતી. પરંપરાગત પોશાકોમાં પણ નીક્કી ખૂબ જ સુંદર લાગે છે. સાડી લૂકમાં તેનો લૂક જોવા જેવો હોય છે.

Image Credit

નીક્કી તંબોલી પણ ખૂબ જ બોલ્ડ સ્ટાઇલમાં સાડી પહેરે છે. આમાં તેનો ગ્લેમર પણ જોવા મળી રહ્યો છે. સાડીમાં નિક્કી તંબોલી જોતાં ટીવીની ઘણી અભિનેત્રીઓ હેરાન થઇ જાય છે. ભલભલી અભિનેત્રીઓ પણ નિક્કી નો સાળી લૂક જોઇને જલન થવા લાગે છે.

Image Credit

નીક્કી તંબોલીમાં પણ પશ્ચિમી કપડા જેવા સાડીઓનો સંગ્રહ ખૂબ જ છે. નિક્કી ઘણી વખત સાડી લૂકમાં જોવા મળે છે. આ નિક્કી તંબોલીનું ફેંકનારું ચિત્ર છે. તેમાં પણ તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. સાડીમાં તે એકદમ બોલ્ડ પણ લાગી રહી છે.

Image Credit

બિક્કી બોસ 14 માં પણ નિક્કી તંબોલી ઘણી વાર સાડીઓમાં જોવા મળી હતી. તેને સાડીમાં જોયા બાદ ઘણા લોકો તેના ચાહક બન્યા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *