બોલીવુડ અભિનેતા સંજય દત્તે તેની જીવન આધારિત ફિલ્મ ‘સંજુ’ ના પ્રકાશન પહેલા ખુલાસો કર્યો હતો કે તેમણે તેમના જીવનમાં 108 છોકરીઓને તા. સંજુ બાબાને ખબર હશે કે આ 108 છોકરીઓ કોણ છે, પરંતુ તમને જણાવી દઈએ કે તેમનો સૌથી પ્રખ્યાત પ્રણય માધુરી દીક્ષિત સાથે હતો. એવું કહેવામાં આવે છે કે બંને તેમના સંબંધોને લઇને એટલા ગંભીર હતા કે તેઓ લગ્ન કરવા માંગતા હતા પરંતુ સંજય પહેલાથી જ લગ્ન કરી ચૂક્યો હતો.

Image Credit

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર સંજય માધુરી પ્રત્યે એટલો પાગલ હતો કે તેણે યુ.એસ. માં કેન્સર સામે લડી રહેલી પત્ની રિચા શર્મા અને પુત્રી ત્રિશલાને છોડીને ભારત આવી ગયો હતો. રિચાને જ્યારે આ વાતની ખબર પડી ત્યારે તે પણ સંજયની પાછળ મુંબઈ આવી ગઈ. અહીં સંજય તેમને લેવા પહોંચ્યો ન હતો. રિચાએ એક ઇન્ટરવ્યુમાં ખુલાસો કર્યો હતો કે મુંબઇ આવીને સંજયે તેની સાથે ખૂબ જ ખરાબ વર્તન કર્યું હતું અને ત્યારબાદ સંજય અને રિચાના સંબંધોમાં તકરાર થઈ ગઈ હતી.

Image Credit

રિચાની બહેન આના શર્માએ આનો દોષ માધુરી પર લગાવ્યો અને કહ્યું કે, “માધુરી જે માણસને ઈચ્છે તેને મેળવી શકે તેમ છે, પરંતુ તે એવા માણસ સાથે કેમ સંબંધ રાખે છે જે તેની પત્ની સાથે આટલો ખરાબ વ્યવહાર કરે છે.” અમે તમને જણાવી દઈએ કે માધુરીએ સંજય દ્વારા ડ્રગ્સના વ્યસન બાદ અને મુંબઇ બોમ્બ બ્લાસ્ટના નામ બાદ તેની સાથે બ્રેકઅપ કર્યું હતું. તેણે એ વાતનો ઇનકાર પણ કર્યો કે તે હંમેશાં સંજય સાથેના સંબંધમાં હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *