અભિનેત્રી રશ્મિ દેસાઇ બિગ બોસથી તેના પરિવર્તનને લઈને ખૂબ જ હેડલાઇન્સમાં છે. બીજા દિવસે, રશ્મિ તેના એક કલ્પિત ફોટોશૂટને ચાહકો સાથે શેર કરે છે. તાજેતરમાં રશ્મિએ ફરી એકવાર પોતાનું લેટેસ્ટ ફોટોશૂટ ચાહકો સાથે શેર કર્યું છે, આ સાથે રશ્મિએ મીડિયા સાથે વાત કરી તેના પરિવર્તન અંગે પણ વાત કરી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Rashami Desai (@imrashamidesai)

રશ્મિ દેસાઇનું માનવું છે કે તેમણે કોઈ પરિવર્તન કર્યું નથી. પુત્રવધૂથી લઈને બોલ્ડ તસવીર સુધીની વાત કરતા રશ્મિ કહે છે કે તે હંમેશા ફેશન અને ફોટોશૂટની શોખીન છે પરંતુ લોકોએ હવે તેની નોંધ લેવાનું શરૂ કરી દીધું છે. રશ્મિ સોશિયલ મીડિયા પર અવારનવાર બોલ્ડ અવતાર થી ધૂમ મચાવે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Rashami Desai (@imrashamidesai)

રશ્મિ કહે છે, ‘મને આનંદ થાય છે કે લોકો મારી સાથે જોડાયેલા છે. જોકે મેં આ પહેલા પણ ઘણી વખત બોલ્ડ ફોટોશૂટ કરાવ્યા છે. તેમના તરફથી, મને મારા શરીર વિશે એક અલગ વિશ્વાસ મળે છે.

જણાવી દઈએ કે રશ્મિને ટેલિવિઝન સીરીયલ ઉતરન દ્વારા સંસ્કારી પુત્રવધૂ તરીકે પ્રખ્યાત કરવામાં આવી હતી. ઉત્તરાયણમાં રશ્મિ દેસાઈ કઠોરતાની ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી. બિગ બોસ બાદથી રશ્મિ દેસાઇ આ સ્ટાઇલથી ચાહકોના દિલ પર રાજ કરી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Rashami Desai (@imrashamidesai)

ખરેખર, રશ્મિ દેસાઇ આ ફોટોશૂટમાં ભારે રસાકસી ફ્લ .ટ કરતી જોવા મળે છે અને ચાહકોની નજર પણ આના પર અટકી રહી છે, આવી રીતે, અભિનેત્રીની આ શૈલી ઈન્કારનેટ પર સનસનાટી મચાવી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *