બોલિવૂડ અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરા તેના લાખો ચાહકોના દિલ પર રાજ કરે છે. જ્યારે પણ તે બહાર જાય છે ત્યારે ચાહકો તેણીના ફોટા લેવા માટે મરણિયા લાગે છે. આ વખતે પણ આવું જ કંઈક થયું છે. ખરેખર, મલાઇકા અરોરાને મુંબઈના માર્ગો પર જોવા મળી હતી, ત્યારબાદ ચાહકોએ તેની તસવીરો જોરદાર રીતે ક્લિક કરી હતી. અભિનેત્રીની કેટલીક તસવીરો સામે આવી છે.

Image Credit

મલાઇકા અરોરા સોમવારે તેના ઘરની બહાર નીકળી હતી અને તે મુંબઈના માર્ગો પર જોવા મળી હતી. મલાઈકા અરોરાએ તેના પ્રશંસકોને નિરાશ કર્યા નહીં અને તેમને તેના ફોટા ક્લિક કરવા દીધા.

Image Credit

સોશિયલ મીડિયા પર જે તસવીરો સામે આવી છે તેમાં તમે જોઈ શકો છો કે મલાઇકા અરોરાએ સ્પોર્ટ્સ બ્રા અને શોર્ટ્સ પહેરેલ છે. મલાઇકા અરોરાએ તેને કોરોનાથી બચાવવા માટે એક માસ્ક મૂક્યો હતો. તેના હાથમાં મોબાઈલ હતો અને કાનમાં ઇયરફોન સાથે જોયો હતો.

Image Credit

સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટિવ રહેતી મલાઈકા અરોરા હંમેશાં તેના ફોટા અને વીડિયો શેર કરે છે. ભૂતકાળમાં, મલાઈકા અરોરાએ તેની તસવીર તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કરી હતી. પોતાનું ચિત્ર શેર કરતાં તેણે લખ્યું, ‘ઘરે થી કામ કરવા માટે તૈયાર થઇ જાવ’.

Image Credit

મલાઇકા અરોરાએ થોડા દિવસો પહેલા પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર બે તસવીરો શેર કરી હતી. આમાં તે સગાઈની રીંગ પહેરેલી જોવા મળી રહી છે. આ પછી લોકોએ અનુમાન લગાવવાનું શરૂ કર્યું કે તેમણે અર્જુન કપૂર સાથે સગાઈ કરી લીધી છે. જો કે, આવું નથી અને મલાઇકા અરોરાએ આ ફોટા ફક્ત બ્રાન્ડના પ્રમોશન માટે શેર કર્યા છે.

Image Credit

ચાલો આપણે જાણીએ કે મલાઇકા અરોરા અને અર્જુન કપૂર ઘણીવાર એકબીજા સાથે અને પાર્ટીઓમાં સહેલગાહમાં જોવા મળે છે. મલાઇકા અરોરા અને અર્જુન કપૂરે ક્યારેય પોતાના સંબંધોને છુપાવવાનો પ્રયાસ કર્યો નથી. જો કે, બંનેએ આ વિશે ક્યારેય ખુલ્લેઆમ વાત કરી ન હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *