બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓ કરીના કપૂર ખાન અને સૈફ અલી ખાન આ વર્ષની શરૂઆતમાં મુંબઈમાં તેમના નવા ઘરે ગયા છે. પોતાના નવા મકાનમાં સ્થળાંતર કર્યા પછી, તેણે સોશિયલ મીડિયા પર એક ફોટો શેર કર્યો અને તેના ચાહકોને માહિતી આપી. આ કરીનાનું ડ્રીમ હાઉસ છે.

કરીનાએ ફેબ્રુઆરી મહિનામાં તેના બીજા સંતાનને જન્મ આપ્યો. આ દરમિયાન કરીના કપૂરે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરીઝ પર એક ફોટો શેર કર્યો હતો, જેમાં તે તેના નવા ઘરનો સ્વીમીંગ પૂલ પણ બનાવેલો જોવા મળે છે. તેમના નવા મકાનનો સ્વિમિંગ પૂલ આઉટડોર ફૂલોથી સજ્જ હતો. કરીનાએ પૂલની આજુબાજુ બ્લેક એન્ડ વ્હાઇટ ટાઇલ પસંદ કરી હતી. ફોટામાં પૂલ સાઈડ ફર્નિચર પણ દેખાય છે. એકદમ આલીશાન ઘરની ખુબ જ ચર્ચાઓ થઇ રહી છે.

કરીના કપૂરે ફોટો શેર કર્યો અને કેપ્શનમાં લખ્યું, ‘આગળ જુઓ અને વિશ્વાસ રાખો’ આ ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. કરીના કપૂર સોશિયલ મીડિયા પર પોતાના ચાહકો સાથે જોડાયેલા રહેવા માટે ભારે સક્રિય રહે છે. જોકે, કરીના કપૂરને સોશિયલ મીડિયા પર આવ્યાને હજી એક વર્ષ જ થયું છે. પરંતુ તેની ફેન ફોલોઇંગ જબરદસ્ત જોઇ શકાય છે. આ પહેલા કરીના કપૂરે તેના નવા ઘરનો બીજો ફોટો શેર કર્યો હતો જેમાં તૈમૂર અલી ખાન રમતો જોવા મળ્યો હતો.

કરીના કપૂર ખાન તેની ડિલિવરીના એક મહિના પછી જ કામ પર પરત ફરી હતી. તાજેતરમાં જ તેણે એક પ્રોમો વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં તે ફુડ શોમાં બાકીના સ્ટાર સાથે રસોઈ કરતી જોવા મળશે. આ સાથે કરીના લાલ સિંહ ચડ્ડામાં આમિર ખાન સાથે જોવા મળશે. તેણે કરણ જોહરની ફિલ્મ તખ્ત પણ સાઇન કરી છે. પરંતુ કોરોનાને કારણે કેટલાક દિવસો માટે ફિલ્મનું શૂટિંગ બંધ થઈ ગયું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *