બોલીવુડ અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્મા અને તેનો ક્રિકેટર પતિ વિરાટ કોહલી તાજેતરમાં જ મુંબઈ એરપોર્ટ પર હાજર થયા હતા. આ સમય દરમિયાન, આ કપલ તેમના નાના બાળકો સાથે પણ દેખાયા હતા. તેની સુંદર તસ્વીરો હાલમાં ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહી છે.

Image Credit

અમે આ દરમિયાન વિરાટ અનુષ્કા અને વામિકાની કેટલીક સુંદર તસવીરો લઈને આવ્યા છીએ, જે તમે આગળની સ્લાઇડ્સ જોઈને જોઈ શકો છો. આ દિવસોમાં, આઇપીએલ વિશ્વભરના કોરોના રોગચાળો વચ્ચે રોષ છે. આવી સ્થિતિમાં વિરાટ અનુષ્કા આઈપીએલના સમયપત્રક પ્રમાણે મુસાફરી કરી રહ્યો છે.

Image Credit

વિરાટ અને અનુષ્કા તેમની પુત્રીના પેરેંટિંગમાં વધુને વધુ સમય વિતાવવા માંગે છે, તેથી અનુષ્કા વિરાટના મેચ શેડ્યૂલ અનુસાર તેમની સાથે પ્રવાસ કરે છે જેથી વામિકા અને વિરાટ એક બીજા સાથે સમય વિતાવી શકે.

Image Credit

તસવીરોમાં તમે જોઈ શકો છો કે આ દરમિયાન અનુષ્કાએ વામિકાને દત્તક લીધી હતી. આ દરમિયાન, બંનેને કોરોનાથી બચાવવા માટે ચહેરાના માસ્ક લગાવ્યા હતા. વિરાટ અનુષ્કા એકસાથે ખુબ જ સુંદર લાગી રહ્યા હતા. ફેંસ ને તનો આ અંદાજ ખુબ જ પસંદ આવ્યો હતો.

Image Credit

વિરાટ અનુષ્કાની સાથે અન્ય ઘણા ક્રિકેટરો પણ તેની પત્ની અને બાળકો સાથે જોવા મળ્યા હતા. ઈમેજ 5 આ તસવીરમાં તમે ક્રિકેટર એબી ડી વિલિયર્સ અને તેની પત્ની બાળકો સાથે જોઈ શકો છો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *