‘બિગ બોસ’ના ઘરે ડ્રામા ક્વીન રાખી સાવંતની હરીફાઈ કરનારી અર્શી ખાન તે પહોંચના દિવસે હેડલાઇન્સ બનાવી રહી છે. હંમેશા તેના વીડિયો, તેના વીડિયો અને તેના નિવેદનોથી ગડબડ કરનાર અર્શી સાથે કંઈક એવું બન્યું કે જેની તેણે કલ્પના પણ નહોતી કરી. તેનો એક ચાહક બધાની સામે KISS પર ગયો. હવે આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહ્યો છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by ARSHI KHAN AK (@arshikofficial)

આ વીડિયોમાં જે બન્યું તે જોઈને અર્શી ખાન જ નહીં તેના ચાહકો પણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. ખરેખર, ગઈરાત્રે નામાંકિત ફોટોગ્રાફર વિરલ ભીિયાનીએ તેની ઇન્સ્ટાગ્રામ વોલ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે. જેમાં અર્શી ખાન એરપોર્ટ પર કાળા કપડામાં જોવા મળી રહી છે. આ વિચિત્ર ઘટનાને આ વીડિયોમાં કેદ કરવામાં આવી છે. આ વિડિઓ જુઓ…

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Viral Bhayani (@viralbhayani)

વીડિયોમાં આપણે જોઇ શકીએ છીએ કે અર્શી ખાન કહેતા નજરે પડે છે, ‘આજે હું રમઝાન પ્રમાણે છું …’ ત્યારે જ એક ફેન નજીક આવે છે અને સેલ્ફી લેવાનું શરૂ કરે છે. સેલ્ફી લીધા પછી, સફરમાં જતા તેણે ફેન અર્શીનો હાથ પકડ્યો અને કિસ કરી. આ જોઈને અર્શીના ચહેરા પર આશ્ચર્યજનક લાગે છે. તે ફેંસની આ હરકત જોઇને ચોંકી ગઈ.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by ARSHI KHAN AK (@arshikofficial)

અર્શી ખાનનો આ વીડિયો થોડા કલાકોમાં 3 લાખથી વધુ વખત જોવામાં આવ્યો છે. આ વીડિયો જોઈને તેના ચાહકોમાં પણ રોષ છે. કેટલાક લોકો કહી રહ્યા છે કે જો આવા સેલેબ્સ લોકોને દબાણ કરે છે, તો શું ખોટું છે. તે જ સમયે, કેટલાક લોકો અર્શીની સ્વયંભૂતાના વખાણ કરી રહ્યા છે. તો કેટલાક આ કૃત્યની પોલીસને જાણ કરવાની સલાહ પણ આપી રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *