બોલિવૂડમાં ઘણી લવ સ્ટોરીઝ બ્રેકઅપ પર સમાપ્ત થઈ હતી. તેમાં નાના પાટેકર અને મનીષા કોઈરાલાના નામ પણ સામેલ છે. નાના 21 વર્ષ નાની મનીષા સાથે પ્રેમમાં હતા. બંનેએ પહેલા ફિલ્મ ‘ખામોશી: ધ મ્યુઝિકલ’ માં સાથે કામ કર્યું હતું. આ ફિલ્મમાં બંને પિતા-પુત્રીની ભૂમિકામાં હતાં પણ હકીકતમાં બંને વચ્ચે પ્રેમ થયો અને બંને ખુબ જ આગળ વધ્ય.

Image Credit

આ પછી, તે બંને ‘અગ્નિષાક્ષી’માં દેખાયા અને તેમના સંબંધો મહત્ત્વમાં વધ્યા. નાનાના લગ્ન તો થઈ ચૂક્યા હતા પણ મનીષા જવાથી તે પોતાને રોકી શક્યો નહીં. જોકે તે તેની પત્નીથી અલગ રહેતા હતા. નાના દિવસે દિવસે મનીષાની નજીક જતા ગયા અને વધુને વધુ સમય સાથે પસાર કરવા લાગ્યા હતા.

Image Credit

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, મનીષાની નાનાના ઘરે અવારનવાર મુલાકાત પણ શરૂ થઈ હતી, પરંતુ થોડા સમય સાથે રહ્યા પછી તેમનો સંબંધ તૂટી ગયો. ખરેખર, નાના આ સંબંધનું નામ લેવા માંગતા ન હતા અને છૂટાછેડા લીધા પછી મનીષા આ સંબંધને લગ્નના અંત સુધી લાવવા માંગતી હતી પરંતુ તે થઈ શક્યું નહીં અને બંનેના સંબંધ તૂટી ગયા. બંને એ પ્રેમ તો ઘણો કર્યો પરંતુ લગ્નના મંડપ સુધી પહોંચી શક્યા નહિ.

Image Credit

બ્રેકઅપની વેદના વ્યક્ત કરતાં નાનાએ એક ઇન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે ‘તે એક ખૂબ જ સંવેદી અભિનેત્રી છે. હું મારા આંસુ રોકી શકતો નથી જયારે જોવું છું કે તે પોતાની સાથે શું કરી રહી છે . કદાચ મારે તેમને કહેવા માટે કંઈ જ નથી પણ બ્રેકઅપ એ ખૂબ મુશ્કેલ સમય છે. તેનો અનુભવ કરવા માટે તમારે પીડા સહન કરવી પડશે. હું મારી પીડા વ્યક્ત કરી શકતો નથી. કૃપા કરીને તેના વિશે વાત ન કરો. હું મનીષા ને ખુબ જ યાદ કરું છું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *