કિલ્ટ, મંગ ટીકા, મોટી ઇયરિંગ્સ અને ગળામાં સુંદર ગળાનો હાર. આ દિવસોમાં કેટરીના કૈફની સ્ટાઇલ લોકોને ખુશ કરી રહી છે. જેમાં અભિનેત્રી દુલ્હન બની નજરે પડે છે. આ પહેલા પણ આ લુકમાં કેટરીના કૈફ ખૂબ જ ઓછી જોવા મળી હતી. પરંતુ હવે જ્યારે તે જોવામાં આવે છે, ત્યારે તે સંપૂર્ણ રીતે ઢંકાયેલ છે. સોશિયલ મીડિયા પર તે ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહી છે અને દરેક જગ્યાએ તેની જ ચર્ચાઓ થઇ રહી છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે કેટરીના એક જાહેરાત માટે દુલ્હન બની છે. જેમાં તેમની સાથે અમિતાભ બચ્ચન અને જયા બચ્ચન પણ જોવા મળે છે. બીજી તરફ કેટરિના કૈફના આ બ્રાઇડલ લુકને જોઈને લોકોને પ્રિયંકા ચોપડા અને દીપિકા પાદુકોણનો બ્રાઇડલ લુક યાદ આવી ગયો છે. પ્રિયંકા અને દીપિકા પણ એટલી જ સુંદર વહુઓ બની હતી.  કેટરીનાનો દુલ્હન લૂક જોઇને લોકો પ્રિયંકા દીપિકાના દુલ્હન લૂકને યાદ કરીને તેની સાથે સરખામણી કરી રહ્યા છે.

Image Credit

બે વર્ષ પહેલા ઇટાલીના લેક કોમોના કાંઠે દુલ્હન બનેલી દીપિકા પાદુકોણ  નો બ્રાઈડલ લૂક ફેંસ આજે પણ ભૂલ્યા નથી. લાલ ટ્યૂલિપ લહેંગા પહેરેલા વહાલા રણવીરની કન્યાની આ તસવીર જોઇ ચૂકેલા દરેકનું હૃદય ખોઈ રહ્યું હતું. આજે પણ દીપિકાના આ લુકની ઘણી ચર્ચા છે.

Image Credit

પ્રિયંકા ચોપરાના લગ્ન સમારંભને જોયા પછી આવી જ સ્થિતિ ઉભી થઈ હતી. માત્ર ને માત્ર લાલ રંગમાં સજ્જ અને આ દુલ્હન, લાંબા સમય પછી, તેના લગ્નની તસવીર બહાર આવી. તેની તસ્વીરો ફરી એકવાર ફેંસ વાઈરલ કરી રહ્યા છે.

Image Credit

પરંતુ જ્યારે વિદેશી વરરાજા નિક શેરવાની અને દેશી દુલ્હન પ્રિયંકા રેડ લેહેંગામાં જોવા મળી હતી, તે જોઇને ફેંસના હોશ ઉડી ગયા હતા. જો કે બોલીવુડની મોટાભાગની અભિનેત્રીઓ નો બ્રાઈડલ લૂક એકસરખો જ હતો અને દરેક અભિનેત્રીઓ ખુબ જ ચર્ચાઓમાં આવી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *