એક પિતાને તેની પુત્રી ખૂબ ગમતી હોય છે. જો કોઈ તેની પુત્રીને ચીડવે તો પણ તેનું લોહી ઉકળે છે. આવી સ્થિતિમાં, તે તેની પુત્રી માટે કોઈપણ મર્યાદાને વટાવી શકે છે. હવે આંધ્રપ્રદેશના વિશાખાપટ્ટનમ જિલ્લાની આ ભયાનક ઘટનાને લઈ લો. અહીં એક વ્યક્તિએ તેની પુત્રીનો બદલો લેવા માટે એક જ પરિવારના 6 સભ્યોની હત્યા કરી હતી.

Image Credit

જો સૂત્રોની વાત માનીએ તો આરોપી પિતાની પુત્રી પર મૃતક પરિવારના સભ્યએ તેના પર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો. દીકરી પર થયેલા બળાત્કારનો બદલો લેવા પિતાએ આખા કુટુંબની હત્યા કરી હતી. જ્યારે પુત્રી પાસેથી બળાત્કારની ઘટના અંગે પિતાને ખબર પડી ત્યારે જ્વાળામુખી તેના મગજમાં હતો. તેણે તેની પુત્રી પર બળાત્કાર ગુજારનાર શખ્સના આખા કુટુંબની હત્યા કરવાનો સંકલ્પ કર્યો હતો. આ માટે તે ખૂબ જ તડપતો હતો. તેણે ઘણી તકો શોધી કાઢી. પછી એક દિવસ, જ્યારે મને યોગ્ય તક મળી, મેં મળીને પરિવારના 6 લોકોની હત્યા કરી.

એટલું જ નહીં, હત્યા કર્યા બાદ તે પોતે પોલીસ પાસે ગયો હતો અને આત્મસમર્પણ કર્યું હતું. તેણે પોલીસને કહ્યું કે મારી દીકરીનો બદલો પૂરો થયો. હવે તમે મને ધરપકડ કરો. આ નજારો જોઇને પોલીસ પોતે જ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગઈ. હાલ તે આ કેસની તપાસમાં લાગી ગઈ છે.

Image Credit

આ ભયાનક ઘટના વિશાખાપટ્ટનમ જિલ્લાના જટ્ટડા ગામની હોવાનું જાણવા મળે છે. પોલીસના જણાવ્યા અનુસાર મૃતકના પરિવાર અને હત્યા કરાયેલા પિતા વચ્ચે છેલ્લા ઘણા સમયથી દુશ્મની હતી. આરોપ છે કે મૃતક પરિવારના એક સભ્યએ હત્યા કરાયેલી પિતાની પુત્રી સાથે આક્ષેપ કર્યો હતો. તેની સાથે બળાત્કાર ગુજાર્યા બાદ તે સ્થળ પરથી ફરાર થઈ ગયો હતો. પીડિતાની પુત્રીના પિતા ત્યારથી તેની હત્યા કરવાની તૈયારીમાં હતા.

Image Credit

બીજી તરફ આ ભયાનક ઘટનાની જાણ થતાં આખા ગામમાં ભયનો માહોલ છવાયો છે. ઘટના બાદ લોકોની ભીડ જોવા મળી હતી. આવી સ્થિતિમાં ગામમાં પોલીસ બંદોબસ્ત ગોઠવી દેવામાં આવ્યો હતો. પોલીસ હાલમાં આરોપીની વધુ પૂછપરછ કરી રહી છે. તેની પાસેથી તીક્ષ્ણ હથિયારો પણ મળી આવ્યા છે.

Image Credit

આશ્ચર્યની વાત એ છે કે 6 લોકોની હત્યા કર્યા પછી પણ આરોપીના ચહેરા પર નિશાની નહોતી. તેને તેની કૃત્યોનો કોઈ અફસોસ નહોતો. માર્યા ગયેલા લોકોમાં બે મહિલાઓ, બે બાળકો અને બે પુરુષોનો સમાવેશ છે. તમામના મૃતદેહને પોસ્ટ મોર્ટમ માટે મોકલવામાં આવ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *