દિશા પટાનીએ સ્થળની કેટલીક અદભૂત તસવીરો પોસ્ટ કરી હતી, જેને તે સ્વર્ગ તરીકે વર્ણવે છે, જલદી તે ટાઇગર શ્રોફ સાથે માલદીવ વેકેશન પર પહોંચી હતી. આ ફોટામાં દિશાની બિકીની તસવીર પણ છે.

બિકિનીમાં દિશા પટાણીએ માલદીવથી તેનો બિકીની ફોટો શેર કર્યો છે. તાજેતરમાં દિશા પટાણી અને ટાઇગર શ્રોફ માલદીવના વેકેશન પર રવાના થયા છે. હવે અભિનેત્રીએ ત્યાં કેટલાક વીડિયો અને કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by disha patani (paatni) (@dishapatani)

દિશા પટનીએ માલદીવથી તેનો બિકીની ફોટો શેર કર્યો છે. આ તસવીર શેર થતાંની સાથે જ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ છે. લોકોએ આ અંગે ઉગ્ર ટિપ્પણી કરી છે. એકે કહ્યું છે – ટાઇગર શેફરે કિલ્લો ફોટો કયો છે. આ સાથે લોકોએ દિશામાંથી સુરક્ષિત હોવાનું પણ જણાવ્યું છે. લોકો દિશાના આ ચિત્રને લઇને ખાતરીપૂર્વક જણાઈ રહ્યા છે.

Image Credit

દિશા પટણીએ આ વેકેશનના ઘણા ફોટા શેર કર્યા છે. જોકે આ બધા ફોટામાં ટાઇગર શ્રોફ ક્યાંય દેખાતા નથી. દિશાની આ તસવીરો પરથી સ્પષ્ટ થાય છે કે તે આ વેકેશનની મજા ખૂબ જ એન્જોય કરી રહી છે. આ તસવીરોમાં દિશા ખૂબ જ ખુશ દેખાઈ રહી છે.

Image Credit

દિશા પટનીએ ઈન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં તેઓ જ્યાં રહે છે ત્યાં રિસોર્ટની ઝલક છે. સુંદર સમુદ્ર કિનારો અને ત્યાં હાજર આ ઉપાયની સુંદર ઝલકને વહેંચતા, દિશા તેને સ્વર્ગ કહે છે, એટલે કે, આ સ્થાનની તુલના સ્વર્ગ સાથે કરવામાં આવી છે.

હાલ દેશભરમાં કોરોનાની વધતી લહેરથી લોકો પરેશાન છે. આવી સ્થિતિમાં બોલીવુડની હસ્તીઓ પોતાના માટે સમય કા andીને રજા પર નીકળી રહી છે. જો કે, આ સમયે દેશ જે સમસ્યાનો સામનો કરી રહ્યો છે તેના કારણે રજાના દિવસે આ તારાઓ પાસે જવું લોકોને ભારે આંચકો આપી રહ્યું છે અને તેઓ તેમને જોરદાર ટ્રોલ પણ કરી રહ્યા છે.

Image Credit

આ સિવાય દિશાએ થોડી વધુ ઝલક પણ શેર કરી છે, જેમાં નાળિયેર પાણીની સાથે અન્ય ખાણી-પીણીની વસ્તુઓ પણ જોવા મળી રહી છે, જે પીંછા સાથે જોવા મળે છે. આ સાથે દિશાએ પોતાની સેલ્ફી પણ શેર કરી છે. આ સેલ્ફીમાં દિશા બ્રાઉન બિકીનીમાં જોવા મળી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *