તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્માહ છેલ્લા 3 વર્ષથી દયાબેનમાં જોવા મળ્યો નથી અને શોના ચાહકો તેમને ખૂબ યાદ કરી રહ્યા છે. ખાસ કરીને છેલ્લા કેટલાક મહિનાઓથી, દયાબેનનાં પાછા ફરવા વિશે ઘણું સાંભળ્યું છે. સોશિયલ મીડિયા પર તે હંમેશાં વાયરલ થાય છે કે ટૂંક સમયમાં જ તેમની ફરીથી એન્ટ્રી શો પર થવા જઈ રહી છે, પરંતુ દરેક વખતે ચાહકોની આશા ડૂબી જાય છે. હવે ફરી એકવાર આશા ઉભી થઈ છે કારણ કે આ વખતે આ શોના નિર્માતા અસિત મોદી સિવાય કોઈ નથી. તે ટૂંક સમયમાં એક જબરદસ્ત સારા સમાચાર આપવા જઈ રહ્યા છે જેના વિશે આજે આપણે વાત કરીશું.

આ અઠવાડીએ આપશે ગૂડ ન્યુઝ :

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sony SAB (@sonysab)

આ શોનો નવો પ્રોમો જાહેર થયો છે. આ શોના નિર્માતા અસિત મોદી તેમાં જોવા મળે છે અને તે કહી રહ્યા છે કે ટૂંક સમયમાં ગોકુલધામ લોકોને સારા સમાચાર મળશે. તે સાંભળીને ભીડે, જેઠાલાલ, ડો.હાથી, મહેતા સાહેબ, સોઢી અને પોપટલાલ ખુબ ખુશ થયા. તે જ સમયે, તમે તે જાણવા માટે પણ ઉત્સુક છો કે સારા સમાચાર શું છે. ઠીક છે, સારા સમાચાર શું હશે તે આ અઠવાડિયામાં જાણી શકાશે, પરંતુ આ પ્રોમો વીડિયો સામે આવતાની સાથે જ ચાહકોની રમૂજી ટિપ્પણીઓ પણ આવવા માંડી છે. ફરી એકવાર દયાબેનનાં પરત આવવા અંગે વાટાઘાટો શરૂ થઈ છે.

ગોલી સહીત ચાર લોકો છે કોરોના પોઝીટીવ :

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sony SAB (@sonysab)

તમને જણાવી દઇએ કે ફરી એકવાર તારક મહેતા કા ઉલટા ચશ્માના પાત્રને કોરોના વાયરસનો ફટકો પડ્યો છે. તાજેતરમાં જ સમાચાર આવ્યા છે કે બુલેટ વગાડનાર કુશ શાહનો કોરોના રિપોર્ટ સકારાત્મક આવ્યો છે. આ સિવાય આ શો સાથે સંકળાયેલા વધુ ત્રણ લોકો કોરોના પોઝિટિવ હોવાનું જાણવા મળ્યું છે. જેઓ ક્વાર્ટરમાં આવી ગયા છે. અગાઉ ભીડે અને સુંદરલાલમાં પણ કોરોના છે. આ ક્ષણે, તે સ્વસ્થ થઈ ગયો અને શોમાં પાછો આવ્યો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *