બોલિવૂડ સ્ટાર્સ જ્હોન અબ્રાહમ અને બિપાશા બાસુ એક સમયે બોલીવુડના પરફેક્ટ કપલ કહેવાતા. સમાચારો અનુસાર, જ્હોન અને બિપાશા આખા નવ વર્ષથી ગંભીર સંબંધમાં હતા. જોકે, જોન અને બિપાશાએ ઘણા લાંબા સમયથી રિલેશનશિપમાં હોવા છતાં બ્રેકઅપ કર્યું હતું. આ મામલો એટલો ખરાબ થઈ ગયો કે જ્હોન અને બિપાશાને એક બીજાનું નામ સાંભળવું પણ પસંદ કરતા નહતા.

Image Credit

એવું કહેવામાં આવે છે કે જ્યારે મીડિયા બિપાશાને જ્હોન અને તેમના સંબંધો વિશે પૂછવા માંગતો હતો, ત્યારે અભિનેત્રી પાછળ વળી અને મીડિયાને પૂછ્યું કે ‘કોણ જ્હોન? હું આવી કોઈ વ્યક્તિને ઓળખતી નથી ‘.

એવું કહેવામાં આવે છે કે આવી જ સ્થિતિ જ્હોન અબ્રાહમની હતી, જે જાહેર કાર્યક્રમોમાં બિપાશાને ખુલ્લેઆમ પબ્લિકમાં ઇગ્નોર કરવા લાગ્યા હતા. જ્હોન અને બિપાશાના બ્રેકઅપને લઈને બંને સ્ટાર્સની પોતાની દલીલો હતી. જો કે બંનેની અંગત વાત હતી જે તેને જાહેર કરી નથી.

Image Credit

એવું કહેવામાં આવે છે કે બિપાશાને શંકા હતી કે જ્હોન તેની સાથે દગો કરી રહ્યો છે. જો કે જ્હોને સ્પષ્ટ કહ્યું હતું કે તેણે બિપાશાને દગો આપ્યો નથી. તે જ સમયે, એવું કહેવામાં આવે છે કે નવ વર્ષના સંબંધો બાદ પણ બિપાશા અને જ્હોન લગ્ન કરવા અંગે મૂંઝવણમાં હતા. આટલો લાંબો સમય સંબંધમાં રહ્યા પછી પણ બંને અલગ થઇ ગયા.

Image Credit

કેટલાક મીડિયા અહેવાલોમાં એવો દાવો પણ કરવામાં આવ્યો છે કે જ્હોન અને અભિનેતા સલમાન ખાનનો સાથ મળ્યો નથી. આ હોવા છતાં, બિપાશા સલમાન સાથે ફિલ્મો કરવા માંગતી હતી. કહેવાય છે કે આ કારણે જહોન અને બિપાશા વચ્ચે ખૂબ ઝઘડો થયો હતો. જો કે બિપાશાએ 2016 માં જહાં ટીવી સ્ટાર કરણ સિંહ ગ્રોવર સાથે લગ્ન કર્યા હતા. તે જ સમયે, જ્હોન અને પ્રિયા રંચલના સાથે વર્ષ ૨૦૧૪ માં લગ્ન કરી લીધા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *