બોલિવૂડ એક્ટર રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટને તાજેતરમાં કોરોના ચેપ લાગ્યો હતો. તે બંનેએ પોતાને ઘરની ક્વોરેન્ટાઇન બનાવી દીધી હતી. મહારાષ્ટ્રમાં કોરોનાની કથળેલી પરિસ્થિતિને ધ્યાનમાં રાખીને હાલમાં કર્ફ્યુ લગાવાયો છે, જેમાં કોઈપણ પ્રકારના શૂટિંગ પર પ્રતિબંધ મૂકવામાં આવ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં, તારાઓ માટે ઘરે સમય પસાર કરવો મુશ્કેલ બની ગયો છે. દિશા અને ટાઇગર શ્રોફ પછી હવે આલિયા-રણબીર પણ માલદીવ જવા રવાના થયા છે.

બંનેને એરપોર્ટ પર પણ સ્પોટ કરવામાં આવ્યા હતા. પરંતુ ચાહકો આ બંનેને માલદીવ જવાથી ખૂબ જ નારાજ દેખાઈ રહ્યા છે. ઘણા ચાહકોએ તો એમ પણ કહ્યું હતું કે બંને કોરોનાના ડરથી ભાગી રહ્યા છે. જ્યારે બીજા વપરાશકર્તાએ સવાલ કર્યો કે આ બંને તાજેતરમાં કોરોનામાંથી સ્વસ્થ થયા છે, તેમના પ્લાઝ્માનો ઉપયોગ ગંભીર કોરોના ચેપને દૂર કરવા માટે થઈ શકે છે.

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે દેશભરમાં જાહેર થયેલા આંકડામાં તે સાબિત થયું છે કે કોરોનાનો બીજો પરિવર્તન ખૂબ જ ઝડપથી પ્રસરી રહ્યો છે અને તેના નિયંત્રણ માટે દરરોજ નવા પગલા લેવામાં આવી રહ્યા છે. મુંબઈમાં શૂટિંગ બંધ થયા પછી ઘણા ટીવી શોઝનું શૂટિંગ સ્થાન પણ બદલી દેવામાં આવ્યું છે. જોકે દેશભરમાં પરિસ્થિતિ સંપૂર્ણ નિયંત્રણની બહાર આવી ગઈ છે, પરંતુ દિલ્હીએ છ દિવસ માટે લોકડાઉન પણ લગાવી દીધી છે.

વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો બંને હાલમાં બ્રહ્માસ્ત્ર ફિલ્મનું શૂટિંગ કરી રહ્યા હતા. આમાં રણબીર અને આલિયા ભટ્ટની જોડી પડદા પર જોવા મળશે. ગયા વર્ષે કોરોનાને કારણે ફિલ્મનું શૂટિંગ પણ મોકૂફ રાખવામાં આવ્યું હતું. હવે બંને સ્ટાર્સ કોરોના પોઝિટિવ આવ્યા બાદ ફરી એકવાર શૂટિંગ બ્રેક લાગ્યું હતું. આ ફિલ્મનું દિગ્દર્શન અયાન મુખર્જી કરી રહ્યા છે અને સહ નિર્માતા કરણ જોહર છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.