બોલિવૂડ અભિનેત્રી એશ્વર્યા રાય બચ્ચન મિસ વર્લ્ડ હોવા ઉપરાંત બોલિવૂડની ખૂબ જ સુંદર હિરોઇનોમાંની એક છે. તેમની સુંદરતા જોઈને કોઈ પણ તેમને પ્રેમ કરી બેસે. સામાન્ય માણસથી લઈને બોલીવુડ અભિનેતા સુધીના દરેક જણ એશ્વર્યાની સુંદરતાના દિવાના છે. એક સમય હતો જયારે સલમાન ખાન થી લઈને ઘણા સ્ટાર્સ તેની પાછળ પાગલ હતા.

Image Credit

પરંતુ એશ્વર્યા રાયે અભિષેક બચ્ચન સાથે લગ્ન કરીને લાખોનું દિલ તોડ્યું હતું અને તે બંનેને એક પુત્રી પણ છે. એક સમય હતો જ્યારે અભિનેત્રીનું નામ વિવેક ઓબેરોય સાથે પણ સંકળાયેલું હતું. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, એશ્વર્યાના વિવેક સાથે બ્રેકઅપ થયા પછી જ તે ગુરુ ફિલ્મના શૂટિંગ દરમિયાન અભિષેક બચ્ચનની નજીક આવી હતી. ત્યારથી બંને વચ્ચે નજીકતા વધી અને ધીરે ધીરે પ્રેમ થઈ ગયો.

Image Credit

એક વાત પણ છે જેના વિશે લોકો વધારે જાણતા નથી. ખરેખર એશ્વર્યા રાય અમિતાભ બચ્ચન સાથે એક એવોર્ડ ફંક્શનમાં પહોંચી હતી અને તે જ એવોર્ડ ફંક્શનમાં તેના એક્સ બોયફ્રેન્ડ વિવેક ઓબેરોય પણ હાજર હતા. પરંતુ એશ્વર્યા રાય વિવેક ઓબેરોયથી તદ્દન અજાણ દેખાઈ. એશ્વર્યા વિવેકનો સામનો કરવા જરા પણ નહોતી ઇચ્છતી. એશ્વર્યા તેના સસરા અમિતાભ સાથે આગળની હરોળમાં બેઠી હોવાથી વિવેકને ઇગ્નોર કરવો વધુ મુશ્કેલ બન્યું હતું.

Image Credit

સમાચારો અનુસાર, હજી સુધી બધું બરાબર હતું, પરંતુ વિવેકને સ્ટેજ પર બોલાવાતાં જ એશ્વર્યાના ચહેરા પર પવન ફૂંકાવા લાગ્યો. વિવેક સ્ટેજ પર હાજર હતો ત્યાં સુધી, અભિનેત્રી અહીં અને ત્યાં આસપાસ જોતી રહી. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, એશ્વર્યા વિવેકને ઇગ્નોર માટે તેની બાજુમાં બેઠેલા ડિઝાઇનર મનીષ મલ્હોત્રા સાથે વાત કરતી હતી અને કેટલીક વાર આગળ-પાછળ જોતી જ રહી હતી. પરંતુ તેને છેલ્લે સુધી વિવેક સામે જોયું નહિ.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *