મનોરંજનની દુનિયા સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે પોતાને ફીટ રાખવા અને તેમના દેખાવ પર ધ્યાન આપવું મહત્વપૂર્ણ છે. તેમના ચહેરા અને બાહ્ય સુંદરતાને જાળવવી તે તેમના માટે મહત્વપૂર્ણ છે કારણ કે તેઓ લાખો લોકોની સામે પોતાને રજૂ કરે છે. જેના કારણે પ્રસ્તુત અને આકર્ષક દેખાવું જરૂરી છે. તાજેતરમાં, તમિળ અભિનેત્રી રાયઝા વિલ્સન તેના ચહેરાની સારવાર ડ aક્ટર દ્વારા કરાવી હતી. આપણે પહેલા કહ્યું તેમ, મનોરંજન જગત સાથે સંકળાયેલા લોકોએ આમ કરવું સામાન્ય છે. પરંતુ રાયઝા વિલ્સનને આ ચહેરાની સારવાર (રાયઝા વિલ્સન ફેશિયલ ટ્રીટમેન્ટ) વધારે પડતી પડતી મળી ગઈ હતી અને હવે આ કારણે તે હેડલાઇન્સમાં છે.

Image Credit

ખરેખર, તમિલ અભિનેત્રી રાયઝા વિલ્સન તાજેતરમાં જ એક ડોક્ટર દ્વારા તેના ચહેરાની સારવાર કરાવી. પરંતુ આ સારવારથી તેના ચહેરા પર ખરાબ અસર જોવા મળી અને તેનો ચહેરો સોજો થઈ ગયો. તેણે પોતાના બગડેલા ચહેરાની આ તસવીર ઇન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરી પર શેર કરી અને આ વિશે માહિતી આપી. તેની આ સ્ટોરી ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહી છે.

Image Credit

રાયઝા વિલ્સન, તેનો ફોટો શેર કરતી વખતે લખતી હતી કે – હું ચહેરાની નાની સારવાર માટે ડૉક્ટર ભૈરવી સેન્થિલ પાસે ગઈ હતી. તેણે મારી પાસે અલગ પ્રક્રિયા કરવા માટે આગ્રહ કર્યો. મને આ પ્રક્રિયાની જરૂર નહોતી પણ તેઓએ તેને પૂર્ણ કરવા દબાણ કર્યું. અને આ તે સારવારનું પરિણામ છે. તે હવે મને મળતી નથી, તે મારી સાથે વાત કરી રહી નથી. તેમનો સ્ટાફ કહે છે કે તે શહેરની બહાર છે. રાયઝાએ કેટલાક સ્ક્રીનશોર્ટ પણ શેર કર્યા જેમાં લોકો આ ડૉક્ટરનું દુષ્ટ કરે છે. લોકો કહે છે કે એવું પહેલેથી જ થયું છે કે ડૉક્ટરના બળના કારણે લોકોનો ચહેરો ખરાબ રીતે પ્રભાવિત થયો છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Raiza Wilson (@raizawilson)

આ રાયઝા વિલ્સન ફોટોઝ જોઈને તેના ચાહકો ચોંકી ઉઠ્યા છે અને ખૂબ જ દુ sadખી પણ છે. કારણ કે અભિનેત્રી ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને તેના ખૂબ જ સુંદર ફોટા શેર કરતી રહે છે. લોકો રાયઝા વિલ્સનની સુંદરતા માટે દિવાના છે. આ જ કારણ છે કે 1.5 મિલિયન લોકો તેને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ફોલો કરે છે. તે ઇન્સ્ટાગ્રામ પર તેની બોલ્ડ તસ્વિરો શેર કરતી રહે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Raiza Wilson (@raizawilson)

રાયઝા વિલ્સનને બિગ બોસ તામિલ 1 ની પ્રથમ સીઝનથી માન્યતા મળી, જે સુપરસ્ટાર કમલ હાસન હોસ્ટ કરી ચુકી છે. આ શોમાં અભિનેત્રી સ્પર્ધક તરીકે જોવા મળી હતી. આ પછી તે બિગ બોસ તામિલ 2 ની બીજી સીઝનમાં મહેમાન તરીકે પણ જોડાઇ હતી. સોશિયલ મીડિયા પર લાખો ફોલોઅર્સ ધરાવે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Raiza Wilson (@raizawilson)

તમને જણાવી દઈએ કે રાયઝા વિલ્સન ધનુષ અને અમલા પોલની ફિલ્મ વેલાઇલા પત્તાધારી 2 માં જોવા મળી છે. આ ફિલ્મ 2017 માં રિલીઝ થઈ હતી. પ્યાર પ્રેમા કાધલ ફિલ્મના અભિનેત્રી મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળી હતી. વર્ષ 2018 માં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મમાં તેના વિરોધી હરીશ કલ્યાણ (હરીશ કલ્યાણ) એ કામ કર્યું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *