કેપ્ટન વિરાટ કોહલીએ પ્રખ્યાત અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્મા સાથે લગ્ન કર્યા છે. અનુષ્કા શર્મા અને વિરાટ કોહલીના લગ્નની ખૂબ ચર્ચા થઈ હતી. ખરેખર, જ્યારે વિરાટ કોહલીએ તેના ટ્વિટર એકાઉન્ટથી તેમના લગ્ન વિશે જણાવ્યું, તો તે સતત લોકોનું અભિવાદન મેળવવાની શરૂઆત કરતું. ફિલ્મ ઇન્ડસ્ટ્રીથી ક્રિકેટની દુનિયા સાથે સંકળાયેલા દરેક વ્યક્તિએ વિરાટ અને અનુષ્કાને તેમના લગ્નની શુભેચ્છાઓ આપી હતી. જોકે, આજે તેમના લગ્નજીવનમાં ઘણો સમય પસાર થઈ ગયો છે અને હવે વિરાટ અને અનુષ્કાને પણ એક પુત્રી છે. પરંતુ આજે અમે તમને તે છોકરી વિશે જણાવીશું જે વિરાટ કોહલીની પત્ની બની શકે પરંતુ વિરાટની માતા તે સમયે સહમત નહોતી. ચાલો જણાવીએ તે છોકરી વિશે : –

Image Credit

ખરેખર આપણે આજે જે છોકરીની વાત કરવા જઈ રહ્યા છીએ તે છે ઇંગ્લેન્ડની મહિલા ક્રિકેટર સારાહ ટેલર. તમને જણાવી દઈએ કે સારાહ ટેલર વિરાટ કોહલીની પત્ની બની શકે તેમ હતી, પરંતુ વિરાટ કોહલીની માતા તે સમયે સંમત ન હતી. જો કે, જો તમે સૌન્દર્યની વાત કરીએ તો તમે તસ્વીર જોઈને અનુમાન લગાવી શકો છો કે સારાહ ટેલર અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્મા કરતા વધારે સુંદર છે. સુંદર હોવા ઉપરાંત સારાહ ટેલર ખૂબ હોશિયાર અને ખૂબ સારી ખેલાડી છે. તેમજ વધારે ટેલેન્ટ પણ ધરાવે છે.

Image Credit

જો કે સારાહ ટેલર વિરાટ કોહલીની દુલ્હન કેવી રીતે બની શકે છે અને જ્યાંથી અમને વિરાટ અને સારા વચ્ચેના સંબંધો વિશે ખબર પડી, આજે અમે તમને જણાવી રહ્યા છીએ. જણાવી દઈએ કે સારા ટેલરે વિરાટ કોહલીને તેના ટ્વિટર એકાઉન્ટથી પ્રપોઝ કર્યું હતું. સારા 27 વર્ષની મહિલા છે અને તે વિરાટ કોહલીની પણ મોટી ચાહક છે, સારા પણ વિરાટ કોહલીને ખૂબ ચાહે છે.

Image Credit

હકીકતમાં, ખેલાડી સારાએ ટ્વિટર દ્વારા વિરાટ કોહલીને દરખાસ્ત કરી હતી, પરંતુ વિરાટ કોહલી સારાના ટ્વિટ પર કોઈ જવાબ આપે તે પહેલાં વિરાટની માતાએ કહ્યું હતું કે, “વિરાટ આ સમયે લગ્ન માટે તૈયાર નથી, વિરાટ તેની રમત પર વધુ ધ્યાન આપવા માંગે છે. ”અને તેથી જ સારા અને વિરાટના સંબંધો શરૂ થયા પહેલા જ સમાપ્ત થઈ ગયા.

Image Credit

નોંધપાત્ર વાત એ છે કે, જો તે સમયે વિરાટના માતા સરોજ વિરાટના લગ્નમાં સંમત થઈ ગયા હોત, તો તે સંભવ છે કે વિરાટે અનુષ્કાને બદલે સારા સાથે લગ્ન કર્યા હોત. જો કે, જ્યારે વિરાટ કોહલીએ તેના લગ્નની સત્તાવાર જાહેરાત તેના ટ્વિટર પર કરી હતી, ત્યારે ક્રિકેટર સારાહ ટેલરે પણ તેમને લગ્ન માટે અભિનંદન અને શુભેચ્છાઓ મોકલી હતી. અત્યારે વિરાટ કોહલી અને અનુષ્કા શર્માના ઘરે નાની પરીના આગમનથી ખુશીનો માહોલ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *