ફિલ્મ ‘અજીબ દાસ્તાન’માં નુસરત ભરૂચાએ મેડની ભૂમિકા નિભાવી છે. જો કે, બોલીવુડ અભિનેત્રી કબૂલ કરે છે કે જ્યારે તે વાસ્તવિક જીવનમાં રસોડું કામ કરવાની વાત કરે છે, ત્યારે કોઈ પણ તેના પર વિશ્વાસ કરતું નથી. અભિનેત્રીએ મીડિયાને કહ્યું, ‘મારા ઘરમાં એવું કહેવામાં આવે છે કે જો તમે નુસરતને માઇક્રોવેવનો ઉપયોગ કરવાનું કહીશું, તો તે સંભવત ખોરાક બળી જશે. તેઓ મારા રસોડામાં અથવા ઘરના કામમાં મારા પર વિશ્વાસ કરતા નથી.

જો કે, તેણે તેના પાત્ર માટે ઘરે ઘણું કામ કર્યું હતું. તેમણે વધુમાં કહ્યું કે, ‘ફિલ્મ માટે મેં ઘરનાં બધા જ કામો કરી લીધા, જાડુ પોતા બહુ જ.

શશંક ખેતાન, નીરજ ગૈવાન અને કાયજે ઈરાની દ્વારા નિર્દેશિત અન્ય વાર્તાઓ સાથે ‘આજીબ દાસ્તાન’માં ચાર વાર્તાઓ દર્શાવવામાં આવી છે. તેમાં ફાતિમા સના શેખ, જયદીપ આહલાવત, કોંકણા સેન શર્મા, અદિતિ રાવ હૈદરી, શેફાલી શાહ, માનવ કૌલ અને પોપટ રોય ચૌધરી પણ છે.

આપણે જણાવી દઈએ કે નુસરત ભરૂચા અક્ષય કુમારની સાથે ફિલ્મ રામ સેતુમાં નજરે પડનાર છે. આવી સ્થિતિમાં અક્ષય કુમાર કોરોના પોઝિટિવ હોવાનું જાણવા મળ્યા બાદ, સેટ પર કામ કરતાં 100 જુનિયર કલાકારોની એક ટેસ્ટ હતી, જેમાં 45 ટેસ્ટ પોઝિટિવ આવ્યા હતા. અક્ષય આ ફિલ્મનો સહ નિર્માતા પણ છે, તેથી તેણે દરેકને મદદ કરવાનું વચન આપ્યું હતું. જોકે, ફિલ્મમાં કામ કરતા અન્ય લોકોએ કહ્યું હતું કે શૂટિંગ શરૂ કરતા પહેલા તમામ કોરોના પરીક્ષણ કરવામાં આવ્યું હતું, પરંતુ તે છતાં થયું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *