અભિનેત્રી કરિશ્મા તન્નાની ફેશન એકદમ અલગ છે, તેના સુંદર ફોટા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ ચર્ચામાં છે, જેમાં તે બ્લેક બિકીનીમાં પોતાના ફોટા સાથે લોકોને આકર્ષિત કરી રહી છે. હાલમાં જ કરિશ્માએ તેના ઓફીશીયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર બ્લેક બિકીનીમાં તસ્વીરો શેર કરી હતી જે એકદમ વાઈરલ થઇ રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Karishma Tanna (@karishmaktanna)

કરિશ્મા તન્ના બ્લેક બિકિની પહેરીને સનબેટ લેતી અને તેના ફોટા શેર કરતી જોવા મળી છે, કેપ્શનમાં લખ્યું છે, ‘તન તન તન’, આ ફોટાઓ જોઈને લાગે છે કે તે સૂર્યપ્રકાશની મજા લઇ રહી છે અને રીલેક્સના મૂડમાં નજરે આવી રહી છે. તેમજ એકદમ બોલ્ડ લાગી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Karishma Tanna (@karishmaktanna)

બ્લેક બિકિની સાથે કરિશ્મા બ્લેક સનગ્લાસ સાથે પણ મેચ થઈ છે, તેના કેટલાક ફોટામાં તે કેમેરાની સામે પોઝ આપતી જોવા મળે છે અને કરિશ્માની પૃષ્ઠભૂમિમાં લીલાછમ ઝાડ બતાવતી નજરે પડે છે, તેણીએ આ સ્થાન વિશે ખુલાસો કર્યો ન હતો.પરંતુ ફોટા જોતાં લાગે છે કે કે કરિશ્મા પોતાનો સમય એક રિસોર્ટમાં ગાળી રહી છે

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Karishma Tanna (@karishmaktanna)

કરિશ્માના વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરવામાં આવે તો તે અગાઉની ફિલ્મ સૂરજ પે મંગલ ભારીમાં એક ખાસ હાજરીમાં જોવા મળી હતી.આ ફિલ્મમાં તે બસંતીના ગીતમાં જોવા મળી હતી, કરિશ્મા સાથે રણવીર કપૂર સાથે ફિલ્મ સંજુ પણ જોવા મળી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Karishma Tanna (@karishmaktanna)

નાના પડદાની વાત કરીએ તો, કરિશ્મા નાગિન 3, કયામત કી રાત જેવા શોમાં દેખાઈ છે, અને આ ફિયર ફેક્ટરએ તેને ખટરન કે ખિલાડી 10 માં શાનદાર અભિનય આપ્યો છે અને આ શોની વિજેતા બની છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *