બોલિવૂડ એક્ટર ટાઇગર શ્રોફને તાજેતરમાં તેની ગર્લફ્રેન્ડ દિશા પટની સાથે મુંબઇ એરપોર્ટ પર સ્પોટ કરવામાં આવ્યો હતો. આ દરમિયાન અમે તમારા માટે તેમની કેટલીક તસવીરો લાવ્યા છીએ, જે તમે આગળની સ્લાઇડ્સ જોઈને જોઈ શકો છો.

Image Credit

ટાઇગર શ્રોફ આ દરમિયાન બધા બ્લેક લુકમાં એકદમ હેન્ડસમ હતો. દિશાના લુક વિશે વાત કરવામાં આવે તો દિશા ટોમ બોય લૂકમાં ખૂબ જ શાનદાર લાગી હતી. તમે તે તસવીરોમાં જોઈ શકો છો કે જે સપાટી પર આવી કે બંનેએ કોરોનાથી બચવા માટે તેમના ચહેરા પર માસ્ક લગાવ્યા હતા.

બંનેની ફિલ્મ કારકિર્દીની વાત કરીએ તો ટાઇગરે ફિલ્મ ‘હીરોપંતી’ થી ડેબ્યૂ કર્યું હતું. તે જ સમયે, દિશાની પહેલી ફિલ્મ ‘એમએસ ધોની: ધ અનટોલ્ડ સ્ટોરી’ હતી, જેમાં તેની સામે સુશાંત સિંહ રાજપૂત સાથે જોવા મળી હતી.

Image Credit

ઓન-સ્ક્રીન પર વાત કરતાં, આ જોડી સૌ પ્રથમ મ્યુઝિક વીડિયો ‘બેફિકરા’માં જોવા મળી હતી. આ પછી દિશા ‘બાગી’ની સિક્વલ ફિલ્મ’ બાગી ‘માં ટાઇગર શ્રોફની સામે જોવા મળી હતી.

બંને વેકેશન તસવીરો એક સાથે શેર કરતા નથી, પરંતુ તેમની વેકેશન તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર અલગથી કામ કરે છે. પણ બંને વેકેશન પર સાથે જાય છે. થોડા સમય પહેલા આ દંપતી માલદીવમાં નવા વર્ષ ઉજવણી માટે ગયો હતો.

Image Credit

સાથે, બંનેને રેસ્ટોરન્ટની બહાર અને કેટલીકવાર જાહેર સ્થળે જોવામાં આવે છે જ્યાં તેમના બંધનને નજરમાં રાખવામાં આવે છે. દિશા અને ટાઇગર છેલ્લા કેટલાક સમયથી ડેટિંગને કારણે હેડલાઇન્સમાં રહે છે, પરંતુ આ કપલ તેમની લવ લાઈફ વિશે ક્યારેય ખુલ્લેઆમ બોલ્યું નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *