બોલીવુડના નવાબ એટલે કે સૈફ અલી ખાને ફરી કરીના કપૂર સાથે લગ્ન કર્યા ત્યારે, દરેક જણ આતુર હતો કે સૈફની પહેલી પત્ની અમૃતા અને કરીના વચ્ચેના સંબંધ કેવા રહેશે. બધાને લાગ્યું કે આ ઘરમાંથી ઘણી બધી ગપસપ સંભળાશે, પરંતુ આવું કંઈ થયું નહીં. ખરેખર, કરીના અને અમૃતા ન તો મળે છે કે ન કોઈ પ્રકારનો રોષ ધરાવે છે. આ જ કારણ છે કે તેમના છૂટા થયાના કોઈ સમાચાર હજુ સુધી પ્રકાશમાં આવ્યાં નથી.બીજી તરફ, સૈફ અને અમૃતાના બાળકો સારા અલી ખાન અને ઇબ્રાહિમ ખાન સાથે કરીનાના સંબંધ ખૂબ સારા છે. જો કે, અમૃતા અને કરીના સાથે જોડાયેલા ઘણા રહસ્યો છે જેને તમે કદાચ નહીં જાણતા હોવ.આજે અમે તમને તેના વિશે જણાવીશું.

Image Credit

એકવાર કરીના કપૂર કરણ જોહરના શો કોફી વિથ કરણ સીઝન 6 માં પ્રિયંકા ચોપરા સાથે ગઈ હતી. ત્યાં તેણે અમૃતા સિંહ વિશે ઘણાં ઘટસ્ફોટ કર્યા, અને સાંભળીને દરેક આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા.

કરણે શોમાં કરીનાને પૂછ્યું હતું કે, તમે અમૃતા અને તમારી વચ્ચે સંતુલન કેવી રીતે જાળવી શકો? તમે એકબીજા સાથે બિલકુલ નથી કરતા? આ અંગે કરીનાએ જવાબ આપ્યો હતો કે, સૈફ સાથે લગ્ન કર્યા પછી હું ક્યારેય તેને મળી નથી, હું તેનો ખૂબ આદર કરું છું. પરંતુ અમે ક્યારેય મળતા નથી.

Image Credit

એક ઈન્ટરવ્યુમાં કરીનાએ સારા અને ઇબ્રાહિમ વિશે કહ્યું હતું કે, મેં હંમેશાં સૈફ, સારા અને ઇબ્રાહિમને કહ્યું છે કે હું ફક્ત મારી માતા નહીં પણ બંનેની મિત્ર બની શકું છું, કારણ કે તેમની માતા ખૂબ જ શ્રેષ્ઠ છે જેણે તેમને ખૂબ જ પ્રેમ આપ્યો છે. હા, પરંતુ જો તેમાંથી કોઈને પણ મારી જરૂર હોય, તો હું હંમેશાં તેમની સાથે રહીશ. તેની એક બેસ્ટ ફ્રેન્ડ તરીકે હું હંમેશા તેની સાથે છું.

Image Credit

થોડા વર્ષો પહેલા એક રિપોર્ટમાં કહેવામાં આવ્યું હતું કે અમૃતા સિંહ સારાના ડ્રેસિંગને જરાય પસંદ નથી કરતી. તેને લાગ્યું કે બેબો જોઈને તે આ બધું કરી રહી છે. સૂત્રોના જણાવ્યા અનુસાર, અમૃતા સારાને ટોચ પર પોતાનો મિડ્રિફ ફ્લન્ટ કરવાનું પસંદ નહોતી કરતી. કારણ કે અમૃતા પોતે મોટે ભાગે લાંબી કુર્તા પહેરે છે. અને તે ઈચ્છે છે કે સારાહ પણ આ જ વસ્તુ પહેરે. તે નથી ઈચ્છતી કે સારા ટૂંકા કપડા પહેરીને ફિગર ફ્લન્ટ કરે.

Image Credit

તે જ સમયે, જ્યારે આ વસ્તુઓ અમૃતાની સામે આવી, ત્યારે તેણે આ બધી અફવાઓ જણાવી. તેણે કહ્યું કે સારાહ જે ઇચ્છે તે પહેરી શકે છે. તેમને કોઈ પણ પ્રકારની સમસ્યા નથી. તેણે એમ પણ કહ્યું હતું કે તેણે કરીના અને સૈફના લગ્ન માટે તેણે પોતાના બે બાળકોને તૈયાર કર્યા હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *