બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ સારા અલી ખાન તેના શોકીંગ લુકથી લોકોને ક્રેઝી જ બનાવે છે, પરંતુ પાપારાઝી સાથેનો તેનો ખુશખુશાલ મૂડ પણ ખૂબ પસંદ કરવામાં આવ્યો છે. અમે આજે પણ કંઈક એવું જ જોયું હતું જ્યારે સારા તેની માતા અમૃતા સાથે મુંબઈ એરપોર્ટ પર જોવા મળી હતી.

Image Credit

ઘરની બહાર નીકળેલા સારા અલી ખાને પોતાના માટે ખૂબ સ્ટાઇલિશ કપડાં પસંદ કર્યા, જે ફક્ત ઉનાળાની ફેશન માટે જ યોગ્ય હતા, પરંતુ તેણીએ તેના પોશાક પહેરેથી લેયરિંગની વિશેષ કાળજી પણ લીધી હતી. આ કપડામાં સારા એકદમ હોટ લાગી રહી હતી.

Image Credit

રનવે લુક માટે સારા અલી ખાને રિબ વ્હાઇટ ટેન્ક ટોપ સાથે કોટન ફેબ્રિક સાથે મેચ કરતો વ્હાઇટ શર્ટ પહેર્યો હતો, જેને તેણે ડેનિમ હોટ શોર્ટ્સ સાથે મેચ કર્યો. સરળ હોવા છતાં સારાનો લુક ખૂબ સ્ટાઇલિશ હતો. જો કે સિમ્પલ કપડામાં પણ સારા એકદમ સ્ટાઈલ લાગે છે.

Image Credit

પોતાનો પોશાક પૂરો કરવા માટે સારા અલી ખાને મિનિમલ મેકઅપની સાથે તેના વાળ ખુલ્લા રાખ્યા હતા, જેની સાથે અભિનેત્રીએ બોહો વાઇબ્સ મેચ કરવા માટે અનેક બ્રાસલેટ પહેરી હતી, જે તેના ફ્લેટ્સ સાથે મેળ ખાતી હતી.

Image Credit

જો તમને શોર્ટ્સ પહેરવાનું પસંદ છે, તો તમે સારા અલી ખાનના આ લુકમાંથી ફેશન પ્રેરણા લઈ શકો છો. જો તમે ઇચ્છતા હોવ તો, તમે તમારા દેખાવને ક્રોપ ટી-શર્ટ અથવા શર્ટથી પણ સ્ટાઇલ કરી શકો છો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *